ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobunaga

น่าสงสารนางเอก แต่ก็มันน่า...จริงๆ หุ่นมันให้

liger

น่าสงสารพระเอกครับ ต้องดูอย่างเดียวเพราะไม่มีเงิน

xsorie

นางเอกเรื่องแล้วมาทางนี่แล้วจะเต็มใจหรือไม่เต็มใจก็ไม่รู้ คงต้องได้แต่ลุ้นอะคับว่าพระเอกจะเอาไงจะจบแบบไหนจะเปลี่ยนใจหรือเปล่า ตับผมจะแย่แล้ว 555

darkdd1999

ปวดตับแน่ๆ เห้อมมมมม
ได้แต่สงสารพระเอก // เอาจริงๆตัวพระเอกนี่ปูบทโลกสวยมาก

เพิ่มเติม

โลกสวยจริง ยอมใจ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มีแววดราม่ามาแหงๆๆ  ดูจากสายตา

ค้าง อยากอ่านตอนต่อไปแล้วว ::Ahh::

siamguy

อืม ดูจากรูปการณ์แล้ว คาดว่าต่อไปอาจจะโดนตัวร้ายแบล็คเมล สุดท้ายคงต้องตกเป็นทาสกามของหมอนั่นก็เป็นได้  ::Horror::

Keerathi Subhavasotthi

panpan1

Kacey Chase

พวกยูโดสายดำน่าจะเก่ง  มีท่าอะไรแปลกๆมั้ยนะ?  จะทำคาชิวากิเตลิดไปเลยมั้ย   มิกิท่าจะเอาไม่อยู่

[edit]
อ๊อย..โหดร้ายจัง  โหดร้ายกว่าที่คิด  ><

tiw2

โหดจริงครับ เรื่องนี้ อ่านเเล้วตับเเทบเเตก  ::Orz::

Jeerapan Khasonta

ส่งสัยจะโดนรุ่มจนติดใจ

ไอพระเอกมึงต้องปกป้องเธอนะไม่ใช้เข้าร่วม

kavinpop permpoon

kaoru111

นางเอกมีใจแล้ววว  แต่พระเอกไม่มีตังชื้อ

ValkyrieKiss

พระเอกได้กินฟรี

สุดท้ายก็ไม่ได้กิน 5555 สงสารนางเอก