ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

yiba111

นายรินนี่เก่งขนาดนี้ต่องมีรุมหรือเปล่าหว่า

veecross

primo1432

flexihop

หากไม่นับคำผิดผมให้ผ่านครับ สำหรับมือใหม่ถือว่าเกินคาดครับ

mewzira

แล้วจะชอบใครดี อารมณ์อ่านที่แรกผมนิหื่นมาก่อน พออ่านไปไม่ใช่และ เลือกไม่ถูเลย พลอยไม่เอ่และไม่ซิง เอา คุณเมดได้ไหม เก่งด้วย แต่ สองพี่สาวอาจจะเก่งกว่า 555

tidtook

ตอนนี้ เปิดตัวมา 6 ตอน
มีเรื่องให้ติดตามตลอด มังกรของเรา ยังมีเรื่องน่าทึ่งอีกมากมาย

ความยาวของตอนนี้กำลังพอดีครับ

po3821

สรุปแล้วริวถูกฝึกศาสตร์การต่อสู้อะไรมาบ้างนี่ เหมือนจะรวมทุกศาสตร์มาไว้เลย ดูแล้วน่าจะมีเหตุผลหรือภารกิจที่ยิ่งใหญ่รออยู่ข้างหน้าในการเตรียมตัวริวให้เก่งขนาดนี้นะ

Jonah MTS

เรื่องมันส์มาก ขนาดไม่ได้มีฉากsexด้วยนะเนี่ย

Blue Eye

บู้ขณะนี้ พี่ริวหายใจทางไหนครับ  10 ต่อ 1

yourbuddy

อ้าฮะ เบิร์ดเป็นมวยได้ซะด้วย แต่จะต่อกรกับริวกะได้หรือ

nurse07

ริวกะเราเก่งเหลือเกิน มวยไทยก็ได้
แถมมีสาวๆอีกเพียบ สุดยอด

hanabombam

ครบเครื่องจริงอ่ะ วิชาต่อสู้ญี่ปุ่น มวยไทยก็เป็น ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

boyllsj1

ผมชอบแบบยาวและดำเนินเรื่องสนุกๆตื่นเต้นครับ ยิ่งมีฉาก18+ยิ่งชอบครับ