ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

น้องริวจัดหนักเลยครับเอาให้คลานกลับบ้านไม่ถูก(ถ้ามันมีเมียต้องยึกด้วยครับฮิๆๆๆ) ::Shy::

garlicsclub

ยิ่งกว่านารุโตะ มีเทนงู ด้วย เฟี้ยวมากมายครับ

Potae

::WowWow:: ตอนนี้สนุกมากครับ ยิ่งมีภาพประกอบของการต่อสู้เข้ามาด้วยเนี่ยมันทำให้เห็นภาพขัดเจนขึ้นมากเลย ส่วนการเน้นส่วนที่เป็นบทพูดคุยก็เข้าใจง่ายขึ้นแล้วครับว่าใครกำลังคุยกับใคร ส่วนของเนื้อเรื่องไม่ขอก้าวก่ายท่านผู้เขียนครับ รอติดตามผลงานในตอนต่อไปครับ

ปล.ลักษณะของมิไร ผมคิดในลักษณะว่าเป็นสาวสวย มีความเป็นเวิร์คกิ้งวูแมนตามสไตล์สาวยุคนี้ ใส่แว่นนิดนึง ท่าไม้ตายคือ ขยับแว่นตา พออั้มกับริวกะเห็นท่านี้ก็จะเกิดอาการสั่นกลัวขึ้นมาทันที แต่ผู้ชายทั้งจะตกหลุมรักเพราะท่าขยับแว่นนี่แหละครับ

helios

ริวบู๊ได้สะใจมากครับ
แต่อยากเห็นหน้าของพ่อนพหลังจากลูกถูกอัดแล้วเอาเรื่องไม่ได้ครับ 555

abaratei

ไม่เคยคิดว่าจะได้อ่านมาก กลัวแต่จะได้อ่านน้อยไป
มีให้อ่านแบบลุ้นระทึกเท่าไหร่ก็ไม่ว่าครับ

Nal

ผมชอบการใช้คำพูดเป็นตัวหนาครับ อ่านง่ายดีมากและรับรู้ได้ถึงความใส่ใจครับ

gfthebc

อ่าน​ตอน​นี้​แล้ว​ก่อน​จะ​ได้​อ่าน​ส่วน​ที่​ซ่อน​ไว้​ ใน​ความ​รู้สึก​ส่วนตัว​นะครับ​ รู้​สึก​ว่า​ริวน่าจะเก่ง​กว่า​นี้​ แต่​ในตอนนี้​เบิร์ดก็​ยังสู้​กับ​นาย​ริวได้​อยู่​ ในส่วน​ที่​นาย​ริวต่อ​สู้​ไม่ได้​สร้าง​ความ​เสีย​หาย​ให้​กับ​นาย​เบิร์ด​สัก​เท่าไหร่​ ก็​เลย​แปลกใจนิดนึง​นะครับ​

rahmzer

ปิยวัฒน์ หอมหวล

ริวเรียนการต่อสู้มาทุกประเทศเลยสินะ

sexy-boy

ผมอยากให้เขียนมากๆนะ เพราะถ้าเนื้อเรืองสนุก ผมว่าอ่านมันก็ไม่น่าเบื่อ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ขอบคุณทุกคอมเมนต์ คำแนะนำ และ กำลังใจครับตอนที่ 7 เสร็จเรียบร้อยครับ ยังเหลือตัดภาพ Gif อีกนิดหน่อย เพราะบางภาพหาตามที่คิดไว้ไม่ได้ ต้องตัดเอง อ่ะเฮื้ออ ใครที่รอพี่มังกรอาละวาดบนเตียง ตอนนี้สมใจแน่นอนครับ  แต่จะเป็นสาวคนไหน รอลุ้นนะครับ

Karty

อยากให้เพิ่มตัวละครฝ่ายตัวร้ายที่มีความสามารถพิเศษแบบริวไว้ซักคนอ่ะครับ เอาไว้เป็นรองบอส พระเอกเทพขนาดนี้สู้กับคนธรรมดามันสบายไป

aioros13

สนุกครับ action มันมาก มีวิชานินจา มีมวยไทยด้วย ภาพประกอบก็ช่วยให้เห็นภาพเข้าใจมากขึ้นครับ

19662509

สนุกตื่นเต้นเร้าใจแอ๊กซั่นมันได้ใจ
ชวนติดตามว่าเรื่องดำเนินไปอย่างไร
แหล่มมากคับ..

John Conner

นายริวจัดชุดใหญ่แบบนี้ สงสัยมีหยอดน้ำเข้าต้มกันหลายคน แถมถ้าไม่มีคนมายั้งไว้คงมีตายกันบ้างนะเนี่ย ::Horror::