ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-2

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 20, 2019, 12:11:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

ton2012

โดนไอ้โย่งจัดก่อน  เสร็จแล้วไอ้โย่งก็หาเสื้อผ้ามาให้ครูโจ้ใส่

johnywalker

ผมเป็นคนดีย์ครับ ขอตอบ 2. อยากให้ครูโจ้มีเสื้อผ้าใส่ จะได้ถอดอีกที สนุกดี 555

Whoo Amm Ii

อยากจะกด 1 ให้แก้ป้าตาอไปเรื่อย แต่ขอกด 2 ละกันครับ เห็นว่าไม่สบายอยู่ แต่ไม่อยากให้ได้กลับค่าย

jachal

PTTrayong

อันนี้ฝากถึงนักประพันธ์นิดนึง เข้าใจว่าจะเล่นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นหลายอย่างในช่วงเวลาเดียวกัน แต่อย่าตัดไปตัดมาบ่อยเกิน คนอ่านยอมรับ งงกับฉากมาก ไม่รู้ว่า บทความนี้อยู่ฉากไหน ถ้าจะเล่นตัดไปตัดมาให้เล่นฉากใกล้กัน คนอ่านพอแยกออก ไม่ตัดไปช่วงเวลาหนึ่ง ย้อนไปหาช่วงเวลาหนึ่ง แล้วตัดกลับมาไปอีกช่วงเวลาหนึ่ง คนอ่านงงจริงๆ ครับ

arsenyo

กดสอง ครับ แต่ครูโจ้จะรอดมือ 2 หนุ่มฮีโร่ของเราไหมหนา

swss2511

กินแห้วไปอีกคน ทิวมาช่วยไว้อีกครั้งคราวนี้อาจได้เสียวตอบแทน

วิเชียร เขาหลวง

ครูโจ้คนสวยลอดน้ำมือผู้ใหญ่เสื้อมาได้แล้วจะลอดมือไอ้โย่งมั้ยนะ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ ผมหละสงสารเสือน้อยเลยคงจะเจ็บหนัก อดสมหวังเลย555

wiseman

รอดจากครู น่าจะโดนเด็กคลายเสียวคลายไข้ให้นะครับ

savana911

กดสองครับ แต่ก่อนหาเสื้อได้ให้เด็กกดครูโจ้ก่อนครับ

crossfire

กด 1 ครับ อยากเห็นครูโจ้เดินแก้ผ้าจนชินไปเลย คงจะสนุกน่าดูครับ
ชอบสาวแว่น