ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-2

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 20, 2019, 12:11:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warahok

ดูท่ายังไงซะตาสุชาติกะไอ้ชัยนี่คงแห้วตลอดแน่ๆ 555+ แต่คหสต.สุดท้ายน่าจะให้ได้แล้วให้ได้แบบโหดๆด้วย เพราะแห้วมาหลายทีละ ถ้าได้จริงคงระเบิดอารมณ์ใส่ครูโจ้น่าดู
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

silverwolf

หนูทิวอีกแล้ว สุดยอดมากเด็กน้อย สมกับเป็นพระเอกขี่ม้าขาว ทุกรอบเลย

ove7usis

naja313

กด 2 สงสาร อยากจะหาเสื้อผ้ามาให้ครูโจ้ใส่ จะได้กลับค่ายไปสอนเด็กนักเรียนสักที

Agalos von Stresermann

จะเสร็จไอ้เสือไหม หรือได้เด็กทิวจะมาช่วยไว้ ทัน 

golftoffy9999

ชัก งงๆ กับการตัดสลับครับ แต่ถือว่าแปลกดี น่าอ่าน ขอตอบ1.ครับ ให้โจ้เปลือยๆไปก่อน มันลุ้นดี

doisler

ใครก่ะได้หยุดครูโจ้ที จะได้หมดทั้งโรงเรียนแล้ว

Jane Cactusxp

้hellraiser

ครูใหญ่เสือแห้วอีกแล้วครับ ทิวพาเพื่อนมาจัดการครูโจ้รึเปล่าเนี้ย

xvenomz

ครูใหญ่เสือนี่เหมือนมีกรรมบังตลอดเลยครับ 555 อุตส่าห์วางยาแล้ว ยังโดนเด็กขโมยตัวครูโจ้ไปได้อีก