ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-2

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 20, 2019, 12:11:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

laluad

2 ครับ ยังงัยอยู่ในชุดเครื่องแบบ มันเพิ่มความหื่น+100 เท่า ครับบบ

twchai

Sessiri Ratanatharakeat

102030

หรือครูโจ้จะได้กินเด็กน้อย 2 คนแทนเนี่ย
ปล., กด 2 ครับ หาผ้าห่อตัวดีกว่าครับ นุ่งกระโจมอกไปอาบน้ำอีกรอบ 5555

aezac

john brown

ครูกับนักเรียนเป็นของคู่กันมานานนะครับ เรื่องจริงตามโรงเรียนก็เยอะ ดูว่าครูจะโดนใครอีกบ้าง

zonyadoga

เจ้าโย่ง สูง 2 เมตร ท่อนลำไม่ 12 นิ้วเหรอ ครูโจ้ เปลือยต่อในป่าแบบรี้ ดีแล้วครับ ของดี ๆ มันส๋ ๆ เยอะเลย

จรัญ บุญชู

ครูเสือแห้วอีกแล้วครับ ทิวกับโย่งพาครูโจ้ไปฐานลับ น่าจะเสร็จสองหนุ่มแน่ๆเลย

pim28

suriyamahajit

กดเบอร์1เด็กสองคนคงช่วยอาการที่เป็นได้แน่ๆเลย

26916

งานนี้ โดน โย่ง กับ ทิว สวิงก่อนเช้าแล้วค่อย หาเสื้อผ้าใส่กลับ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

hellboy666

มีแววจะโดนรุมมั๊ยเนี่ย
ถ้าโดนไม่อยากให้เป็นเด็กน้อยเลย
เป็นรุ่นไอ้นัทก็ยังดี แต่โดนทั้งทีเซตลุงหิน +2 ยาม น่าจะเด็ดสุด