ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Matsudaira777

โอยยยย สกิลตัดตอนยังร้ายกาจเหมือนเดิมเลยนะครับ 5555
ค่อยๆเร้ามาแล้วตัดตรงไคลแมกซ์นี่เล่นเอาอารมณ์ค้างเลย

legacy

หุ่นดีโคตร ตัดจบแบบนี้มันทำร้ายกันชัดๆ  ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

absolteone

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ แค่เห็นขายังตาค้างเลยหมอ  แม้กำลังได้อารมณ์เลย จัดให้หนักเลยครับ

teenee4you

สงสัยได้จัดการทั้งคลีนิคแน่เลยครับแบบนี้

dwarf

ขอบคุณครับ..ได้ฟันสาวในชุดขาว ถึงแม้ว่าจะเป็น ผช. แต่ก็สุดยอดปรารถนาครับ

live20

น้องแก้วที่เป็นผู้ช่วยหมอคนนี้สงสัยหมอของเราคงจะจัดหนักแน่นอน

animaru17

sorasl

eak111

โอย อิจฉา ทำอย่างไรจะได้อย่างนี้
รอบตัวผมเต็มไปด้วยคนสวย
แต่แฟนผมคุมแจนี่สิ  ไม่รู้จะขยับตัวยังไงเลยถ้าคิดจะทำ

KonMol2

จะเอาลูกเสือ แต่กลายเป็นเหยื่อซะเอง

kit Nana

ลุ้นหมอกับผู้ช่วย จัดกันมาอย่างนี้ ต่อเนื่องไปเลยๆๆๆ
เป็นแรงใจไปต่อ...

ka55anova

อ้าวมาหลอกให้ค้างคา ใจร้ายมากเลยครับไรท์ ปล่อยให้สายหื่นค้างคาแบบนี้ เดี๋ยวลงแดงกันพอดี....ว่าแล้วก็ไปหาผู้ชทวยมั่งดีกว่า 555

Nattanan Tst

ดูจากทรงน้องแก้วน่ารักมากเลยครับ หรือว่างานนี้ไรต์จะโดน แม่เสือสาวสยบสะแล้ว รออ่านvectorตอนต่อไปอยู่นะครับ เนื้อเรื่องกำลังสนุกเลย อยากเห็นปันน้อยว่าจะมีพลังเหมือนพ่อหรือเปล่า