ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

โอ้ย ๆ อยากเป็นหมอฟันที่ได้ฟันหมอเลย  ขนาดผู้ช่วยยังร้อนขนาดนี้

mewzira

ตัดจบจิงๆอ่ะ หุ่นแก้วน่าเอาจิงๆ ได้เอานะเลี้ยงยาวๆ พี่แนนชิดซ้าย

Phoowadol

อั๊ยยะ มีการบิ้วอารมณ์. กันในคลีนิค ด้วย แผนของท่านแทนช่างลุ่มลึกเหลือเกินครับ น้องแก้ว แอ็ปต่อไม่ไหวแล้ว. โอ้โฮ  ตกลงนี่ใครเป็นเหยื่อใครกันแน่นะ เหมือนท่านแทน จะโดน เสือสาวเล่นงานเสียแล้วหละครับ. รุกขนาดนี้ เป็นผมก็หมดแม็กครับ.  เชื่อเลยครับว่าหลังจากหลั่งเสร็จ แล้วโดน ลิ้นดันดัน รูจู๋. หานะ มันเสียวขึ้นสมองขนาดไหน เพราะ โดนมาแล้วเช่นกัน  ครับ. อิอิ ขานี่แทบหมดแรงเลยหละ555 แต่ก็ชอบนะครับ อิอิ ::Shy::  เสียดายนิดนึงตรง ที่ จบกันแค่ วันไนท์ สแตนด์.  สาวสวย หุ่นดี ลีลาเด็ด. แบบนี้ เป็นผมไม่ยอมจบ แค่นี้แน่. ถึงจะผูกปิ่นโตกับพี่แน่นอยู่ ก็ตามเถอะ. เด็ดๆ แบบนี้ ต้องมี นอกรอบ สิ ว่ามะ ::Sweat::    เรื่องนี้ตรงคอนเซ็ปท์. ฟันแล้วจบ จริงๆด้วยและ 55 ::Horror::
    ปล. ผมไม่เล่นว่าวนะครับ ของผม นี่ สะกิดหวานใจนิดๆก็ได้ ฟิตน็อค เหมือนกันนะครับ อิอิ ::Evil::  ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::  เสียวจริงๆ ยิ่ง มีคลิปประกอบ ยิ่งยกกำลังสองเลย

SNGOT

anigkanjana

เดี๋ยวๆๆ อย่าเพิ่งตัดจบกันแบบนี้สิครับ โธ่

jjhj1988

เหมือนหมอจะโดนน้องแก้วฟัดมากกว่าได้ฟัดน้องแก้วนะคับ 555

verbatim

อยากสิครับ 
สู้ๆครับ  เอาให้แก้ว ิดใจเลยครับ

sunshine9

สุดยอด เจอรุกกลับแบบนี้ห้ามถอยให้เสียชื่อ ลุยโลด  ::Fighto::

Anawat Por

samsung014

น้องแก้วร้อนแรงดีจริงๆ แล้วพนักงานคนอื่นในคลินิกจะรู้เรื่องมั้ยครับ อิอิ

AKE- -DK

อื้อหือ นอกๆไร้เดียงสา ข้างในเป็นเสือสมิงซะงั้น แบบนี้ก็มันส์ยันหว่างได้สิ

ryg123456

คุณหมอยอดเยี่ยมเลยครับ
ทำงานไป กระตุ้นผู้ช่วยไป แบบนี้ถ้าเปิดคลีนิคเองรับรองสนุกแน่

champcass005

รอบนี้มาดุเดือดมากนะคับ ท่านไรต์ พึ่งรู้เลยว่าไม่ว่าอาชีพไหน ก้ไม่อาจสกัดกั้นอารมณ์ได้ หน้าเรียบร้อย แต่หันหลังปุ๊ปก้เรียบได้เหมือนกัน หึๆ เห็นแล้วอยากขอแบ่งจากไรต์ สักครั้งเลยนะคับเนี่ย

jeditay

บุญมา ใจแดง