ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nengax

ชอบอ่าน เรื่องสั้นฟันแล้ว(ไม่ค่อย)จบ อ่านแล้วจบเป็นตอนๆไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องแก้วสาวเรียบร้อยแต่เวลามีอารมณ์นี้จัดมากแม่เสือสาวแล้วพี่หนึ่งนี้คงมีมาให้อ่านให้ดูอีกนะครับ

BlackWaltz BlackWaltz

โดนเล่นงานซะเอง นะหมอ
เอารูปมายั่วซะด่วย

chapter11

แหม่ หมอโดนเล่นเองกลายเป็นลูกแมวแทน
ปล.ตัดจบแบบนี้ ผมนี่เหมือนกำลังปีนไปเก็บมะม่วง เอื้อมมือจะถึงลูกแล้ว กิ่งไม้หักตกลงมาสะก่อนนะครับ  ::Crying::

sporefanz

ตัดจบแบบละครไทย ดื้อๆแบบนี้ไม่ได้นะ 5555

saoflost

น้องแก้วหุ่นดีมากครับ อิจฉาไรท์ จริงๆ แล้วจะมีตอนของพี่หนึ่งไห้ได้อ่านไหมครับ

ponggunyuki2527

อย่างเค้าว่าล่ะ คนหงิมมแต่ซ่อนอะไรไว้เสมอ

sthanya

กำลังเพลินเลยตัดจบซะ อยากเห็นหีน้องแก้วแล้วครับ

marcut

นึกว่าหมอจะเป็นฝ่ายเปิด กลับโดนผู้ช่วยแก้วที่อยากมากรุกใส่ แบบนี้แก้วจะติดใจแล้วได้จัดต่อไหม

Bluesky630

แหม่ ช่างทำร้ายคนอ่าน ตอนอ่านนี่ขึ้นเลยครับ โคตรตื่นเต้น มาถึงกำลังจะได้ ตัดจบซะงั่น แบบ อารมณ์ค้างมาก

เป็นกำลังใจต่อผลงานใหม่นะครับ สำหรับผมชอบมาสำหรับเรื่องนี้ยิ่งมีภาพประกอบด้วยแล้ว  อุ๊บะ!!!

pheung

akerue

แม่เสือซ่อนเล็บนี่หว่า ร้ายจริงๆน้องแก้ว

kongrith

แค่เห็นหุ่นน้องแก้ว น้ำก็จะแตกกระจายแล้ว

็hunterz