ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ถ้าถามผมว่าอ่านโดจินเพื่ออะไร คงอ่านเพื่อผ่อนคลายบ้าง fap บ้าง ชอบลายเส้นสวย ๆ ชอบตัวเล็ก ๆ นมโต ชอบเยอะแยะ ผมชอบอ่านเพราะว่าจินตนาการของคนวาดมาสามารถใส่อะไรลงไปก็ได้ ไม่มีขีดจำกัด อ่านมาตั้งแต่วัยรุ่น จนตอนนี้ก็ 20 + กว่าปีแระ มันไม่เคยนำไปสร้างปัญหาอะไรกับสังคมนะ อยุ่ที่จิตใจของเราทั้งนั้น เรื่องที่อ่านตอนแรกคือเรื่องที่ผู้ชายต้องเข้าไปอยู่กับพี่น้องคนล่ะพ่อแม่ อะไรประมาณนี่แหละครับ

พระเอกมันทำไมจิต ๆ สงสารผีแระ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

mrbirddum.phewklieng

123non

raindrop

อ่าเอาจริงๆเคยอ่านเรื่องพวก ผีอันนี้มาบ่อยน่ะเคยคาใจแบบ ผีแดกน้ำเราด้วยได้ด้วยอ่อ หรือแบบเอาเสร็จมันก็เลอะตามพื้นอะนี้เห็นหลายเรื่องเลยแบบไม่เลอะหน่อยอ่อมันไม่มี สะสารนิ  ::Cheeky::

Edit : เนี้ยยิ่งไอที่ไปทำล้อนจ้อนที่อื่นแบบคนอื่นไม่มองพระเอกอ่อ อย่างตอนเอานิ้วแหย่บนที่นั่งอะ เด็กๆข้างๆไม่ งง อ่อ ไอเหี้ยนี้ทำไม ทำนิ้วแบบนี้

DarKSiDeIID

kitmer01

อยากได้แบบนี้บ้างจัง ผีอะไรเย็ดได้ด้วย เล่นท่ายากสบายเลย
edit หลังๆนี้ออกลูกโรคจิตนะนั้น

A Space

เล่นของแปลกซะด้วย วิญญาณก็มีอารมซะด้วย

edit จากตัวอย่างพระเอกก็จิตไปนะ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ผีสาวน่ารักดีนะ  พออยู่กันสองตอสองจะเหลือเรอะ  ถึงจะเป็นผีก็เถอะ

โห  มึงจัดหนักขนาดไหนเนี่ย จนคนอื่นเค้าทักว่าพักผ่อนไม่เพียงพอ

mspeed

อ่านแบบนี้มันเพิ่มจินตนาการเราได้มากกว่าดูพวกวีดีโอนะครับ
ว่าแต่วิญญาณแบบนี้มันไม่น่ากลัวเลยสักนิดนะเนี่ย

fallenversa

เป็นเรื่องที่ฟีลกู้ดมากๆ
แยากมีอะไรกับผีเหมือนกัน เพราะผีลอยได้ เย็ดท่าไหนก็ไม่มีปัญหา

paisan12

japon

ชอบที่จะติดตามเนื้อเรื่องยาวๆถือมันจะเป็นการ์ตูนสายมืดและคนเขียนบางคนก็เขียนเนื้อเรื่องได้ดีไม่แพ้การ์ตูนสายสว่างเลย

reborn0087

พระเอกไม่ย้ายไปไหนแน่นอน สัมผัสวิญญาณแบบใกล้ชิดแบบนี้ทั้งเซ็กซี่และน่ารัก เนื้อเรื่องนี้ไม่รู้จะจบยังไง คนกับผีจะฟีลกู้ดมั้ย
.
.
ชอบอ่านโดจินเพราะชอบลายเส้นเนื้อเรื่อง มีผีสาวเฝ้าห้องแบบนี้ สงสัยพระเอกได้เล่นสนุกอีกยาว