ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

ปกติก็ชอบอ่านการ์ตูนตั้งแต่เด็ก แต่ hentai มันตอบโจทย์จินตนาการด้านผู้ใหญ่ของเราที่เริ่มโตขึ้นๆทีละวัน เดี๋ยวนี้อ่านง่ายกว่าเมื่อก่อน

nongza02

น่อววว ผมนี่อยากมีวิญญาณแบบนี้ที่หอเรยครับ

ohm2999

อ่านโดจินก็ได้อารมณ์อีกแบบ สมัยก่อนยังชอบอ่านการ์ตูนตูนไทยโบราณๆ หรือบางทีก็อ่านเรื่องเล่า

ได้ขึ้นสวรรค์ทั้งสอง พระเอกดูท่าจะโรคจิตน่าดู

badkitty

ตอนอ่านโดจินครั้งแรกก็แต่อยากรู้อยากเห็นเหละว่ามันคืออะไร ตอนนั้นก็ยังเด็กอยู่เลย
สำหรับตอนนี้ที่อ่านก็ไม่รู้สิว่าเพราะอะไร ติดละมั่ง 555+ ภาพมันได้อารมต่างไปอีกแบบจากเอวี
เรื่องแรกเลยน่ะที่อ่าน น่าจะเรื่อง 15หยกๆ16หย่อยๆ มั่งนะไม่แน่ใจ ตอนนี้คงหาอ่านไม่ได้ละ

สำหรับเรื่องนี้แอบรักผีนางเอก ด้วยนิสัยแบบอธิบายไม่ถูกแฮะ

phatsa

ที่ชอบอ่านเพราะเนื้อเรื่องมันสนุกแล้วลุ้นดี

เรื่องนี้ตอนต่อไปก็คงมีอะไรกับวิญญาณต่อ ก็ถือว่าเป็นการช่วยปลดปล่อยเธอให้ขึนสวรรค์แล้วกัน 

jokerleaf

เจอแนวใหม่ แปลกๆดีครับตามต่อครับว่าจะยังไง

megazawa

เริ่มอ่านตั้งแต่ 15 หยกๆ ล่ะครับ นานมาก สมัยนี้หาการ์ตูนรวมเล่มแบบนั้นยากแล้ว

nuttabank

เรื่องแรกๆที่อ่านน่าจะ15หยกๆ16หย่อนๆมั้งครับ แบบเป็นเล่ม อ่านที่ห้องเพื่อน หลังจากนั้นมายุคอ่านออนไลน์ก็ที่นี่แหละ 

วิญญาณท้องได้มั้ย555

oyoyo

ผมจำได้ว่าอ่านโดจินครั้งแรกคือซี่รี่ king of fighter เหตุผลหลักก็คือเอามาจินตนาการช่วยตัวเอง เพราะสาวๆในเรื่องหุ่นสะบึมมาก
-----
น่ารักขนาดนี้ไม่น่าตายเลย
เอ่อ โดนครั้งแรกก็ติดเซ็กอย่างหนักซะแล้ว ไม่รู้มีทางไหนทำให้เธอมีชีวิตได้บ้างมั้ย

Liftzthekop

อ่านโดจินมันได้อารมณ์กันคนละแบบกับดูหนังเลยอ่ะ อารมณ์แบบเข้าใจไม่ต้องเดาเนื้อเรื่องมากอะไรอ่ะ 5555

ไม่กลัวมีคนเห็นบ้างรึยังไง 5555

omeganaja

เอาจริงๆนะ ถ้ามีวิญญาณแบบนี้หล่ะก้อ.... เมียไม่ต้องมีก็ได้ เดาว่าเดี๋ยวต้องพาไป Outdoor ด้วยแน่ๆ
เป็นวิญญาณ ..... แล้วน้ำแตกไปอยู่ตรงไหนนี่

Piyatida Punyasid

monogatari

จับผีทำเมียซะงั้น ก็น่ารักซะขนาดนี้ คงอดใจไม่ไว้ล่ะนะ

javdude

อ่านเพื่อแก้ขัดล้วนๆจ้า ชอบอ่านในpramoolนะเมื่อก่อน

Edit เริ่มไปใกลละ เริ่มออกทะเล55