ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Ningyo no Kaikata วิธีเลี้ยงเมอร์เมด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2019, 06:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oakvanilla

คือตอนนี้ผมยังแอบงงๆว่าเป็นนางเงือกจะมีไอนั้นยังไง หรือว่าจะโตขึ้นจนมีขา หรือไม่มีขาโอยยิ่งคิดยิ่ง งง เดี๋ยวรออ่านต่อ นี้อารมณ์พระอภัยมณีเลย

เดี๋ยวเอาแบบนี้เลยหรอ ฮาตอนจังหวะกอดหางแบบนี้ก้ได้หรอ? 555 ทำไมอ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนอ่านมังงะเรื่องมอนเตอร์ไรซักอย่างที่นางเอกเป็นงู

bramasole

ร้านขายปลามันอยู่แถวไหนครับ บอกผมหน่อย
จะไปซื้อทันทีเลย จะเลี้ยงอย่างดี รอวันเชือด  ::JubuJubu::
น่าจะจบลงได้เป็นแฟนจริงๆละมั้งครับ

โห่ 5555 ลูกเต็มบ้านเลย ลูกดกด้วย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ซื้อมา500เลื้ยงไว้ตอนเล็กก็น่ารักดีพอโตมานี้น่ามากแถมอาบน้ำให้ด้วยแต่ใครสอนให้เอานมถูหลังให้แบบนั้นนี้แบบนี้ต้องโดนจัดหนักแน่คงจะจบแบบแฮปปี้แน่แบบนี้

#ได้ผลมีลูกได้ด้วยแถมน่าจะมีเพิ่มมาอีกแบบนี้สบายไปเลยแต่ห้องน้ำคงต้องสร้างให้ใหญ่ๆไว้(ที่ไหนมีขายบ้างอยากได้อิจฉามาก)

TCM12.0

นางเงือกนี้ตอนจะเอากับคนจะเเปลงหางเป็นขาปะ 500ถือว่าคุ้มนะแต่ต้องใช้เวลากว่าจะโต555

เอาทั้งหางเลยหรอ แต่เเอบฮาถ้าเอากันอยู่นะ

MooOon

บอกเลย 500เยนเเค่นี้จริงจะเหมาให้หมดเลย ถูกเกิน ถ้าโตมาน่ารักเเบบนี้
เเนวเรื่องเเบบนี้ ลายเส้นเเบบนี้ คิดว่าจบเเฮปปี้ เเต่เเอบหวังให้ตอนจบ นางเอกน่ารักคนนี้
ทำให้ที่หางเงือกกลายเป็นขาได้ทีเถอะ อยากเห็น ^^

--------------------------

จบฟินมาก จริงๆอยากให้เปลี่ยนเป็น2ขาได้ก็ดีนะ เเต่ดูๆไป คิดไปเองหรือป่าว

ว่าลูกที่เกิดมามีเเต่ ผู้หญิง เเบบนี้ถ้าออกเเนวได้กับลูกอีก เมียไม่บ่นอีก คงฟินอีกรอบ ^^

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงด้วยการพระเอกได้ช่วยเงือกขยายเผ่าพันธ์  ::Hungry::

Edit แหม่ เห็นแล้วชักอยากจะหามาเลี้ยงด้วยคน ละตอนจบนี่เหมือนที่เดาไว้จิงๆด้วย ::Shower::
อิอิอิ

Boss`

น้องงงงง ท่าถูหลังแบบนี้ใครสอน ::Bloody::

โตเร๊วเร็ว แถมน้องๆอีกหลายคน

Gondar

หูยยย มิติใหม่สุดๆเลยท่าน แหวกแนวมาก เด๋วอีกพักจะมีคนมาตามจากทะเล ละเมอเมทน้อยจะต้องฝากลูกไว้กะชายที่รัก คนละเรื่องละ
ตอนจบก็น่าจะเป็นคนได้นะ สลับไปมา

จบได้ค้างโคตรๆ ละแบบนี้จะเลี้ยงลูกยังไงเนี่ย พื้นที่ไม่น่าพอ 555

vincenttatto

คือเรียกว่าลูกก็ไม่ควรไปเย็ดเค้ามั้งงง

แปลกดีครับ เจอตำแหน่งหีนางเงือกด้านหน้านี่ คิดไม่ออกเลยท่าไหนดี

Liftzthekop

ถ้าเด็กมันจะยั่วขนาดนี้ คงไม่น่ารอดอ่ะ 5555

ลูกเต็มบ้านเลย คงได้ขยายบ้านกันเลยทีเดียว 5555

noohun

จบยังไงน่ะเรอะ โดนปลายัดเยียดความเป็นเมียให้แน่นอนครับ
อ.มิโซเนะนี่ชอบสาวมอนสุดๆเลย แถมเขียนมาแล้วทั้งปลูกแมนเดรกเป็นเมีย เรื่องนี้ยังเลี้ยงต้อยเงือกอีก ::Bloody::

ถ้าจะขนาดนี้ เพาะปลาขายเถอะครับ

tonbiggest

คนขายมันติงต้องหรือไงแยกแยะเงือกกับปลาทองไม่ออก  อารมณ์ประมาณเลี้ยงต้อยแต่น้อย  ให้ตัวแทนคุณ  สงสัยตอนจบคงเป็นแบบอยู้กันแบบผัวเมีย มีเตียงน้ำเป็นเรือนหอ

naiaofna

พระเอกน่าจะทนไม่ไหวแล้วจับนางเงือกทำเมียแน่ๆเลย
สุดท้ายก็ได้เป็นเมียจริงๆ
แต่น่าจะแปลงร่างให้มีขาได้นะ

worachat39

ตอนจบก็คงได้ภรรยามาตามระเบียบ แต่ว่านั่นคุกรึเปล่านะ คุกสินะ

อื้อหือลูกออกไวมาก แต่ยังงี้เวลาไปเดทกันทำไงหนิไม่มีขาอะ 555

wunman

เอเป็นปลา จะเอาได้ไงต้องหาวิธีทำให้เป็นคนก่อนซั่มแน่ๆ แต่ดึกป่านนี้แล้วไม่หาวิธีแล้วจับทำเมียแบบนี้แหละ หรือว่าชาวเมอร์เมดมีวิธีของตัวเองทำให้เป็นคนชั่วคราวแล้วก็ได้กับพระเอกจนท้องเลยละกัน

edit: กลายเป็นว่าเอากันทั้งที่มีหางปลาเลยเออก็แปลกไปอีกแบบครับ เป็นเรื่องแรกที่เดาได้ถูก จนท้องเลยแถมมีลูกอีก 555