ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สิรวิชญ์

gaingane

ลูกดูจิตมากเลยครับ เพื่อนๆก็โคตรจะแสบเลย

Sorawit Thangsakul

Tsan3

ลายเส้นเรื่องนี้สวยมากครับ นี่ขนาดแม่นะเนี่ย แต่ดูท่าทีเเล้วจะไม่จบสวย

Whoo Amm Ii

เอาแม่ไปแลกกับน้องสาวเพื่อน สงสัยจะชอบน้องสาวเพื่อนคนนี้มาก แถมจะโดนหักหลังอีก

Zashiki Warashi

ยูตะเอ๋ยยย เจ้าคิดจริงหรือว่า เพื่อนเจ้าจะวางใจได้ขนาดนั้นเลยรึ เกรงว่าจะได้ไม่คุ้มเสียน่ะเจ้ายูตะะ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูทรงแล้วสุดท้ายคงไม่ได้ใครสักคน(ทั้งแม่และน้องสาวเพื่อน) โดนNTRหมดแน่นอน

timeai

เป็นลูกที่ร้ายจริงๆ แม่คนสวยเลยต้องรับกรรมโดน 1 รู 2 ดุ้นเลยทีเดียว

bigzaba

จะคุ้มเหรอที่ขายแม่แลกเมีย โดนวางยาซะแล้วมั้ง ดาร์คได้ใจเลยฮะ

Hayo

แลกกันง่ายๆแบบนี้เลย สงสัยจะต้องโดนอีกเยอะ รอเลยครับ

edcba

ไม่ได้เข้ามานาน ผลงานของท่าน ยังยอดเยี่ยมเสมอ
เรื่องนี้ เดาว่า คงไม่พ้นแนวแม่ลูกแน่ๆ

อิจฉาเพื่อนๆ มันจริงๆ

soulset

เกสสรร เพชรมนี

จะเป็นการแลกเปลี่ยนที่ขาดทุนนะเนี่ย

akasaboy

อย๊ากกกกก แนวดาร์กที่แท้จริงกำลังกลับมาแล้ว ตอนแรกก็เริ่มเลย ยิ่งเห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว สงสารน้องเพื่อนพระเอกเลยอ่ะ พระเอกคงไม่สนใจ แล้วกลับไปเอาแม่แทน รอตอนต่อไปครับ ผลงานคุณภาพจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย