ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonteen42

dilok211021

น่าจะเป็นแนว ntr + แม่ลูก จัดหนักจัดเต็มแน่เลย สำหรับตอนต่อไปครับ

bunyawatbun

กลัวว่าสุดท้ายจะได้แม่ด้วย ดูแล้วปวดตับแน่ 555

wavetome

พอดีเห็นตอนสองเลยมาหาตอนหนึ่งอ่าน คุณป้านี่เครื่องติด โดนยาวๆแน่ครับ แต่น้องสาวผมทองก็น่าจะโดดนด้วยรึเปล่า

ost

ดูแล้ว น่าจะโดนเพื่อนๆหลอกอึ๊บแม่ตัวเองนะ

srzce

แลกแม่ตัวเอง เพื่อคบกับน้องสาวเพื่อน

Kingkong Keang

เรื่องนี้โหด มันส์ เสียว ดูท่าตอนต่อไปคุณแม่จะโดนจัดหนักนะ

carman

knightmoon

พระเอกเราคงโดนแบบผิดหวังแบบรั่วๆแน่เลย แล้วแม่พระเอกอีก น้องสาวเพื่อนก็คงอดอีก เศร้าแทนเลย

r5r5r5

ขายแม่ตัวเองเฉยย ดีไม่ดีไม่ได้น้องสาวเพื่อนด้วย ดาร์คแน่ๆเรื่องนี้  ::Horror::

kxngkaewnvml

ถึงจะแลก แต่ว่าแม่ตัวเองจริงๆ ก้ชอบ มันก้ ผิดๆ ไม่ต่างกันอ่ะ

samsung014

ไร้ฝีมือขนาดเอาแม่ไปแลกเลยเหรอ ทำไปได้ยังไงเนี่ย ว่าแต่แม่โดนไปขนาดนี้คงติดใจแน่ๆ

The Naive

pamaaeng

เห็นมี ตอนที่ สอง และ สาม
ก็แวบ มาอ่านตอนหนึ่งก่อน

แค่เริ่ม ก็ดูหม่นๆ เสียแล้ว
แลกแม่กับน้องสาวเพื่อน .... อืมมมม คิดได้ไงเนี่ย

ดูท่า คุณแม่ จะติดใจ ดุ้นของเพื่อนลุกชายซะแล้ว
ก็อย่างว่า นะ ... กินเด็ก เค้าว่าเป็นอมตะ นี่นา ....