ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

northnorth

ผัวคงเหนื่อยจนลืมทำการบ้านสินะเมียเลยอยากโดน
Edit ผัวอยากให้เมียมีชู้เพื่อสร้างความตื่นเต้น

oakvanilla

อ้าว ตอนแรกคิดว่าจะแอบไปมีกิ๊ก ทำไมแอบเฉลยก่อนเลยละ เดี๋ยวต้องรอดูตอนจบว่าที่บอกอะจริงไหม
ทำไมมันดูดราม่ามากๆละผัวมันดูแอบโรคจิตหรือโกรธกันแน่งงมาก

maxzader

::Horror::  เปิดมาก็ดราม่าสุดๆ แล้วครับผมว่าเหมือนเมียจะไปนอกใจจริๆงแล้วเมียจะติดใจแล้วพวกต้องไปตามเอาคืนมาให้ได้  น่าจะครับ

คดีพลิกสรุปคือมันไม่ได้นอกใจจริงๆ ใช่ไหมเนี้ย แต่จากดราม่าเหมือนจะเป็นแนว ntr แล้วมั่ง

tkanov

เริ่มต้นบทแรกก็ทำให้น่าติดตามแล้วครับ
คุณผู้ชายจะยอมให้เมียมีชู้มั้ยยย

thegift52

ไม่ได้ๆๆๆ จะมีลูกมีหลาน คนก็มีความรู้สึกนะ เดี๋ยวถ้าผู้หญิงอายุมาก ฮอร์โมนน้อยลง ส่วนผู้ชายยังคงมีตลอด แล้วอยากมาอ้อนบ้าง แล้วจะรู้สึก ฮึ!!!!!!!!
.
ตอนแรกก็ว่าจะพูดขู่ให้เกิดคึก ไปๆมาๆกลับอยากให้ทำอีก อะไรยังไงเนีย

themoon

ผมว่านางเอกดดนจัดหนักแน่นอน

ยังไงคือคุณนอนกับเค้าเพื่อผม???????

panuwit.veangkum

exelier

ดูทรงแล้้ว
ผัวอาจจะมีใหม่อยู้แล้ว
ละไม่ทำการบ้านให้เมียแอบไปมี แล้วขอเลิก
เดาล้วนๆจ้สสส

เอ้าเชี่ยยยย คดีพลิก สรุปกลายเป๋นผัวไม่มีอารมเหรอ
ตายๆๆ ntr แบบสมยอม

Metaios

มันไปมีชู้กะใครอ่ะ เพื่อนบ้านหรอ
เอ้าสายชอบมองเมียโดนเอา

acerolar

::Dizzy:: คิดว่า คงตอบแบบประชดน่ะครับ แต่จริงๆแล้วก็ไม่ได้ทำจริงๆ เนื่องจากว่า ยังรักและใส่ชุด Sexy มาขอมีอะไรด้วยอยู่เลย หากแต่ว่า ฝ่ายชายยังคงไม่เปลี่ยนแปลง น่าจะมีแรงจูงใจและโอกาสเหมาะให้คนอื่นมาทำให้ไขว้เขวได้นะครับ ::Sweat::

ผู้ชายร้องไห้เลยนะครับ ประโยคสุดท้าย ฝ่ายชายคงรักผู้หญิงมาก และอยากให้ผู้หญิงมีความสุข จริงๆแล้ว ถ้าคุยกันตรงๆ ไม่ต้องหลอกกัน น่าจะดี แต่อาจมีหักมุมนะ เพราะฝ่ายหญิงอาจจะมีคนอื่นๆจริงๆ ชักลุ้นแล้วครับ

bomb2024

NTR ป่าวครับ ขึ้นมาแบบนี้กลัวจะ NTR ตอนจบ

- น่าสนใจว่าไปแนว ntr จริง แต่เหมือนไม่ได้แบบผู้ชายต้องการ

delta941

สามีคิดแผนอะไรของเขาเนี่ย จะสวิงเหรอ 555

ขอบคุณมากครับ

ออ เข้าใจละ

ขาดความตื่นเต้นว่างั้นเถอะ 555

ohm2999

ไม่แน่ฟังแล้วสามีอาจจะหึงแล้วมีอารมณ์ก็ได้ อาจเจอจัดหนัก
สามีมีรสนิยมแปลกๆ