ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

แค่พลั้งปากหรือว่าทำไปแล้วจริง ๆ
น่าจะแค่พูดเล่นเพื่อสร้างอารมณ์ แต่ผัวดันเอาจริง

bnk poo

ปัญหาครอบครัวเลยนะเนี้ย เมื่อความต้องการไม่ตรงกัน สุดท้ายน่าจะมีทางออก ใช่ลูกรึป่าวนะ

edit  แผน มายาหญิงจริงๆๆๆ

stituetion

แค่จั่วหัวก็น่าตื่นเต้นแล้วครับ คงเสียวสะใจเมียน่าดู ::Thankyou::

xcute

Heallyza

พอตเรื่องแบบนีเหมือนหนัง AV Censor ที่ผมชอบเลยครับ

เนื้อเรื่องแบบนี้ผมว่าคนญี่ปุ่นคงเข้าถึงจริงๆ เพราะเป็นสังคมที่บ้างาน บ้าทำโอ

เขาก็ทำแนวภรรยานอกใจ เพื่อให้สามีตะหนักถึงคำว่า sex สำหรับครอบครัว

/////////////////

หลังจากอ่าน ก็มาแนว NTR อีกแล้ว อยากรู้จังว่าใคร แล้วลูกชายเนี้ย มีกับสามีคนนี้หรือเปล่า

ชีวิตจริงถ้าแฟนเป็นแบบนี้ คงตื่นเต้นไม่น้อย

9toulek

therasak

ถ้าเป็นหญิงไทยจะกล้าพูดอย่างนี้หรือ  มีหวังบ้านแตก จะมีสามีสักกี่คนที่มีรสนิยมแบบนี้

tp3660

ผมว่าเมียคงพูดประชดผัว เพราะผัวไม่ยอมทำการบ้าน แน่เลยครับ

[edit] อ้าวกลับกลายเป็นว่าผัวมีอารมณ์เมื่อรู้ว่าเมียมีชายอื่นมาก่อนซ่ะนี่ หักมุมแบบนี้น่าจะเรื่องยาวแล้วหล่ะครับ

tamkonba

น่าสงสารทั้ง 2 คนนะ ผช อาจจะเหนื่อยจากงานจริง ส่วน ผญ ก็นะจะมีอารมณ์มั้งก็ไม่แปลก แต่ ผช ก็พูดแรง คิดว่าตอนแรกแค่พูดประชดว่ามีชู้ แต่ดำเนินเรื่องต่อไปไม่น่าจะประชดละ น่าจะมีจริง

เอิ่ม...อ่านจบแล้วแบบว่า!!! สามีมีปัญหาทางจิตป่ะเนี่ย ต้องให้เมียโดนคนอื่นใช่ไหมถึงจะมีอารมณ์ทำการบ้าน

biggiggog

มันดูประหลาดๆที่สามีจะเป็นแบบนี้
แถมเมียเหมือนจะหลุดปากมาซะงั้นหรือแค่ขู่

ตกลงสามีมันรู้ตัวมาก่อนหรือปล่าวว่าชอบแบบนี้
แต่ที่แน่ๆงานนี้มีเจ็บแน่นอน
ขอบคุณมากๆครับ

najazz

ความน้อยใจสามี

มีตอนต่อไปหาผชคนนั้นมาแน่เลย

numkrieng

::Hmmm:: มีเหตุผลทึ่จะมีชู้ มีสามีไม่ทำการบ้านก็หาคนอื่นมาทำแทน

เอาแล้นานเข้า ต้องเอาชู้มาจัดชุดใหญ่เสียแล้ว

KickHopper

ที่พูดไปว่านอกใจ คงจะโกรธจากคำพูดของผัว กระมั้ง

อ่าวเป็นงั้นไปผัวดันชอบซะงั้น ดูทรงแล้วผัวนางก็จิต เหมือนกันนะเนี่ย คิดว่าอีเมีย คงไปเอากับคนเก่า แล้วติดใจ จนไม่อยากกลับมาหาผัวแน่เบย

Demon-Wolf

มีผัวแบบนี้สาวที่ไหนก็นอกใจทั้งนั้นละ ว่าจบแบบสาวไปมีชู้แต่ผัวมันรับได้เลยยังอยู่กันแบบเมียมีชู้นี้ละ ::Evil::

กำเกือบเหมือนที่คิดไว้แต่มีหักมุมตรงผัวมันยอมให้มีชู้เองอีก

factory182

คุณสามีใจกว้างจริงๆนะครับเนี่ย5555