ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Banknoy St

เมียน่าเอาขนาดนี้ปล่อยไปได้ยังไงคราบบบบบ

Wanchai Sintuwong

ตอบคำถาม
ผมว่า เมียน่าจะตอบเพราะประชด ไม่ได้ทำจรืง
พอ ผัวหึงเลยจัดหนักแล้วก้อติดใจ อยากให้เมียมีชู้จริงๆ

React
ว่าละต้องเป็นแบบนี้
แลเวเมียจะหาชู้จากไหนละเนี่ย

หมกมุ่น

ก็นะ คุณสามีไม่ทำการบ้านแถมพูดจาเหมือนท้าทายภรรยาขนาดนี้ เตรียมปวดตับแน่ๆ
Edit : อ้าว คุณภรรยาพูดเพื่อบิ้วด์อารมณ์สามี...ไหงคุณสามีอยากเห็นภรรยามีอะไรกับคนอื่นจริงๆซะงั้น

สมพล.นานา

ทำงานมากไปคงเสื่อม 
เปิดมาเจอดราม่าซะงั้น

sdaq qwewqe

::YehYeh::มัวแต่ทำงานไม่สนใจนี่แหบะคือจุดเริ่มต้นฮุฮา

Deva

ผู้ชายบ้าอะไรไม่อยากเอามีงง เจอะดัดหลังแน่ๆ ::DookDig::เป็นผมไม่ได้จะให้ทุก 4 ชั่วโมงเหมือนทานยาเลย ::Hunger::

เอาแล้วไงเจอเมียดี อย่างนี้ต้องจัดทริปกันแน่ๆ

หน้าใหม่

เรื่องก็ ntr ทั่วไปหล่ะมั้ง แต่เรื่องนี้ภาพสวยดี

อ่านจบแล้วเงิบ แม่งพลิกงี้เลย  ::Ajark::

gutongnk59

เปิดเรื่องมาก็ชวนร้อง โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววว
ต่อไปจะเป็นไงบ้างนี่ (ผัวก็นะ)

//อ่านจบนี่ร้อง อ้าวววววววววววว (พลิกล็อกกันน่าดูถล่มทลาย)

Sixmiinaja20

เปิดเนื้อเรื่องมา ก้ปูมาอย่างงี้แล้ว สามีไม่ทำการบ้าน มัวแต่ทำงาน555+ น่าสงสาร

gufferau0000

คิดว่านางเอกไปมีชู้แน่นอนครับ แต่สามีอาจบังคับให้ทำต่อหน้าตัวเองเลย อารมณ์เดียวกับเรื่องเก่าของบาปร้ายซ่อนราคะ

อ้าวเดาตอนแรกผิดแหะ แต่เดาเรื่องสามีถูก สามีจิตเลยแบบนี้ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

MMJ

เอ่อ... จั้วหัวมาดูปวดตับยังไงไม่รู้..
ลายเส้นดูจริงจังด้วยล่ะมั้งถึงรู้สึกแบบนี้ 555
ขอบคุณนะคะ
==========
อ่านจบก็ดูปวดใจพิกลๆ 55555 ผู้ชายก็ดันมีอารมณ์ตอนรู้ว่าแฟนนอกใจอีก เหลียดผู้ชายแบบนี้ชะมัดเลย

apichart2523

แม่เงี่ยนขนาดนี้ คงต้องลงที่ลูกชายแล้วล่ะ เพราะคนในครอบครัวถือว่าไม่ใช่คนนอก
ทายผิดซะงั้น
ผัวมีอารมณ์สวิงกิ้งกับชายชู้  แล้วชู้เป็นใครเนี้ย

raul11

onggy

นึ้คือสาเหตุหลักของคู่สามี ภรรยาที่มักจะจบด้วยการหย่าร้าง เห็นใจเมียนะครับ แต่เห็นใจผัวเค้ามากกว่า โอ๊ยปวดตับบบบบ

อ่านจบตอนแรกถึงกับอึ้ง มึงอยากเห็นเมียนอนกับคนอื่นสะงั้น  ::Angry:: ::Angry::

monkeywind10

ปูทางมาขนาดนี้ต้องมาแนวขยี้ตับไตไส้พุงแน่นอน เตรียมตัวรับมือได้เลย ::Elder::
นั้นไงว่าแล้วมาแนวนี่แน่นอนตับสะเทือน