ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoh1109

devilfha

เปิดมาก็ดราม่าเบย สงสัยผัวไม่เชื่อ เมียเลยจะไปให้คนอื่นเย็ดจริงๆ

เมัยแต่ประชด แต่ผัวกลับชอบจริงๆซะนี่ สนุกกันล่ะทีนี้

boxser

เปิดมาก็ดาม่าเลย   

Edit รู้สึกว่าผ้วโรคจิดนะ

ซาอา.มันเ

สามีไม่ทำการบ้าน ปล่อยภรรยาเหงาแบบนี้ เธอคงต้องหาที่ระบายบ้าง
ท่าทางสามีคงชอบเรื่องแบบให้ภรรยาไปเอากับคนอื่นถึงได้มีอารมณ์ขนาดนี้

pichat.kongkaew

Ntr  ที่ผมต้องการ
ผมว่าโดนมากกว่า1คนอะ

Iwarin Jandee

aoomaimza007

ทำงาน มาก ไม่มีเวลาเลยเสื่อม 
ผู้หญิงก็ อยาก 5555

d9l3l2

เหนื่อยกับงานต้องมาเหนื่อยกับเมีย ชีวิตคู่นี้นะต้องบริหารไปคู่กัน

555 ดันมีอารมณ์กับเรื่องชู้อีก ไม่พ้นเมียติดใจลีลาชู้แน่ๆ

Xcalibur

ตอบ คุณภรรยาหลุดปากไปแล้วว่านอกใจ แล้วหน้าตาดูหวาดกลัวมาก เดาว่าคงอาจจะโดนทำร้าย หลังจากนั้นถ้าดาร์คหน่อยก็โดนข่มขืนโดยสามีตัวเองไปเลยครับ แล้วก็อาจจะมีพาเพื่อนมาในตอนต่อๆไป โอ๊ยยยยยย ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลยยยย

::Horror::

[Edit]
อืมมมมมมมมม ผิดคาดไปไม่มากครับผม เตรียมปวดตับในตอนต่อๆไปได้เลยยยยยย
เอื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. ขอบคุณสำหรับงานแปลดีดีครับผม

::Thankyou::

Crypt

สามีคงอยากเห็นเมียเล่นชู้กับคนอื่นใช่ป่ะเนี่ย เวลามีเซ็กแบบปกติถึงได้เบื่อ ๆ จนไม่ยอมทำการบ้านเนี่ย

ใจดีแบ่งปันเมียกับคนอื่นซะด้วย เมียไม่ติดใจคนอื่นสิแปลก

akasaboy

เจอผัวแบบนี้ มันก็คงทำให้เมียมีความคิดแบบนี้จริง ๆ ล่ะมั้ง ไม่ให้ความสุขกันบ้างเลย

::Elder:: อ้าวจะไปนอนกับใครละ ไม่มีตัวตนนี่น่า
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

FBthanatos

เมียต้องการผัวไม่ต้อบสนองจึงมีมือที่3

ไม้ใช่สะงั้น

veryminibear

ก่อนอ่านจบ-
อารมพูดประชดแต่ ก็เผลอไผลทำไปแล้ว ผัวก็ไม่เคยสนใจหรือสังเกตุจึงต้องบอก
หลังอ่านจบ-
กลายเป็นว่า เมียบอกมีชู้กลับมาอารม ข่มขืนเมีย เมียก็อยากให้ผัวเอาเพราะหึง พูดประชด ผัวดันอยากให้เมียมีชู้จริงๆ ซะงั้น ปวดตับสามตลบ

aoomaimza007

ผมว่าผัวเขาโรคจิตหน่อย
ชอบให้เมียเป็นชู้ ถึงมีอารม 🌚🌚🌚

pheung

ดราม่ามากก อยากรู้ว่าจะออกมาแนวไหน

หักมุมสุดฟิน นึกว่าจะมาแนวดราม่า