ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mix_ky

แนวดราม่า เหมือนว่าเมียไปเอากับคนอื่น แล้วเมียติดใจ

hanebahay

Nicolas Gangster

JW

เรื่องจริงก็มีแบบนี้เลยครับ อยู่ด้วยกันมานานขาดความตื่นเต้น พอหึงหวงหรือมีเหตุการณ์พิเศษจึงทำให้อารมณ์กลับมาอีกครับ  ::Hmmm::

pichai jitman

pichai jitman

ธนธรณ์ จา1

soonteen52

เป็นการสร้างสถานะการณ์แน่ๆ ผัวมันยิ้มแบบมีเล่สไน
edit สุดท้ายผัวดันชอบดูเมียเอากับคนอื่น 555
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

PEE WAII

น่าจะจบที่แม่ไปมีอะไรกับลูก แต่ถ้าผญเจอแบบนี้มีชู้เลยครับ สงสาร

HeadEgg

น่าจะแนวเมียร่านๆครับ

กำ กลายเป็นแนว cuckold ซะงั้น อิอิ น่าตามมาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

glaciar

จั่วหัวเรื่องมาก็ดราม่าสะแล้ว เมียจะชู้จริงๆรึป่าวน้อ แต่ไอ่ผัวก็นะ ไม่ทำการบ้านสะงั้นน  ::Angry::

ตกลงว่าเป็นการประชดสามีหรอกหรอ เจ้าสามีดันเกิดอารมณ์ขึ้นมาได้อีกแสดงว่ามันต้องจิตหน่อยๆแน่

exia

น่าสงสารผู้หญิง แต่ก็ไม่น่าพูดมีชู้เลยยย
พลิกล็อกเฉยยยยยยยยย อยู่ดีๆสามีชอบซะงั้น

rachit R

jennyka

::Oops:ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่านเพิ่งมารู้ตัวว่าชอบแนวNTR ชอบลายเส้นเรื่องนี้จัง คนเขียนวาดดีมากๆครับ

**เดาว่าเมียคงยังไม่เคยนอกใจแต่เล่นตามน้ำเพื่อบิ้ววผังเฉย นะครับ

dome48601

ผัวหน้าจะชอบเห็นเมียมีชู้แน่ๆ

ว่าแล้วแมร่งเห็นเมียเล่นชู้ถึงมีอารมณ์