ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wannadit Iempan

นายริวต้องแปลงร่างเป็นยอดมยุษย์แล้วพลสาวๆนอบตัวขนาดนี้จะไหวหรือ

garlicsclub

::Thankyou::ชอบเรื่องนี้มากครับ เอาไปเขียนเป็นนิยายจริงๆได้เลยนะ รายละเอียดเยอะดี

ballnakrab

น้องพลอยคงจะโดนญาติที่เคยล่วงเกินตามระรานแน่ นายริวจะช่วยได้แน่นอน และจะมีสาวๆเพิ่มในฮาเร็มของนายริวอีกหลายคน เทใจพี่อั้มกับน้องพลอยเลย ในอนาคตใครจะเพิ่มก็สนับสนุนนายริวกะของเรา ::DookDig::

mighty

อ่านได้เรื่อยๆไม่เครียดเดินตามรอยอย่างเข้าใจแต่สีของตัวหนังสือจะอ่านยากนิดนึงถ้าปรับจากสีฟ้ากับสีชมพูให้เป็นสีน้ำเงินกับฟ้าจะอ่านได้ง่ายกว่านะ

Sri Trang

ขอบคุณครับ หลังจากตอนที่แล้วผมคอมเมน์ว่าเวลาอ่านแล้วเจอซ่อนข้อความมันรู้สึกกระโดดมาก ๆ ตอนนี้ทำได้ดีมากเลยครับอ่านแล้วลื่นไม่รู้สึกแปลก ๆ อีกแล้ว

cd13579

จะหมอผี จะองเมียวจิ จะชาแมนมันก็ต่างแค่กระบวนการจริงๆแหละ

ว่าแต่เมื่อไหร่จะจัดให้ครบแก๊งค์ซักที

ปูบทมาให้เอกขนาดนี้ ว่าที่ลิ่วล้อสินะ มนุษย์ป้าขายข้าวก็ด้วย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

silencer001

งานนี้พระเอกเราได้ผีเจ้าที่อีกเหรอเนี่ย​แล้วเมื่อไรจะจัดน้องพลอยรุ้งักที

pd19811983

นายริวมีวิชาคล้ายๆหมอผีด้วย เก่งเหมือนกันนะ
ที่จริงนึงว่าอั้มจะเสร็จนายริวแล้วนะนี่
รอลุ้นรุ้งพลอยจะผ่านวิกฤตได้ยังไง

ฟหกด่าสว

นึกว่าจะได้พี่อั้มอีกคนซะอีก แต่คงไม่นานเกินรอ เสียดายพลอยครับไม่น่าเสียซิงไปก่อนเลย

chumnan.sermsukmaitri

นายริวติดต่อวิญญานได้ด้วยต่อไปคงมีเมียเป็นผีอีกแน่ๆเลย

toshiies

ผีสาวอาจจะมีภูมิหลังอะไรที่น่าจะเชื่อมโยงกับเหตุการณ์ยุ่งๆของพลอยที่จะเกิดขึ้นแน่ๆ

เนื้อเรื่องอ่านสนุก ไหลลื่นไม่ติดขัดดีครับ

Debaker Singlek

#ไม่ธรรมดานะริว สือสารกับวิญญาณสาวและเจ้าที่เจ้าทางได้ นายมันคนหรือป่าวเนี้ยนายริว.
#คนเป็นนายเป็นหัวหน้ามันต้องแบบเนี้ย ไม่เอาอำนาจที่มีไม่เอาคำว่าเจ้านายไปข่มลูกน้องมากเกินไป แต่ก็ไม่น้องเกินไป ทำแบบนี้ทำให้ลูกน้อง ที่อยู่ด้วยทำงานให้ ทำงานแบบสบายใจ มีเจ้านายแบบนี้ รักตายเลยละ.

Kingmar

เชียร์ให้จัดพี่อั้มเลยครับ อย่าปล่อยให้ให้สาวสวยๆค้างนานๆ