ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexdino

ต่อไปได้กับผีแน่นอนงานนี้

ชอบตอนบทหวานกับพลอยตอนหน้าขอเนื้อหายาวๆอีกนะครับ รอติดตามอยู่นะครับ

M_ne

สาวๆๆๆติดใจในลีลานายริว กันหมดเลย  เหลือน้องพลอยไม่น่ารอด

testman

ดูอาการแล้ว อั้มก็ไม่น่ารอด

จริง ๆ ไม่ต้องซื้อคอนโดแยกห้องก็ได้ ไหน ๆ ก็นอนห้องเดียวกันหมดแน่นอนแล้ว 5555

ปล. แม้แต่ผีพี่แกก็ไม่เว้นหรอนั่น

aodpasa

Korn Phawat

อิทธิพล ทบชา

วิญญาณสาวนี่คงชอบริวเเน่นอน อีกไม่นานคงเสร็จเจ้าริวรึป่าวน้าาา

Eakkasit Sutthajitto

นายริวกำลังจะมีผีสาวเป็นผู้ช่วยอีกตนแล้ว ::YehYeh::
ตอนนี้มีการดำเนินเรื่องได้ดีมากครับ มีหลากหลายอารมณ์อยู่ในตอนเดียวกัน
ชอบคิราระที่สุดในตอนครับ

winnythepooh

พี่อั้มเกือบเสร็จนายริวไปแล้ว แต่จะรอดได้นานหรือเปล่า

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
สาวสวยในบ้าน 3 สาวก็เสร็จเกือบหมดแล้ว ภูติ ผี วิญญาณก็ไม่ละเว้นเลยนะนายริวกะ

สมปอง บุญ

neimuchan

เดี๋ยวไอ้หนุ่ม นอกจากเป็นนินจาเอ็งยังจะเป็นหมอผีด้วยเรอะ...............

สังหรณ์ว่าจะได้มีกินโต๊ะจีนทั้งครอบครัวเร็วๆนี้
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

volpe

รอมาหลายวันเลยย ในที่สุดก้มา

มีทางฉากบู๊จริง กะบู๊แบบรักๆแบบนี้สนุกมากครับบ

ตอนนี้ตัวละคร ที่ชอบที่ไม่ใช่ริว ก้คือมิไรครับบบ

อยากให้เท้าความเรื่องเพื่อให้ทราบที่มาที่ไปของตระกูลมากขึ้นครับ

Thitima OU

อยากจะรู้ว่าริวกะจจะได้น้องอั้มตอนไหนนะ ลุ้นๆกันต่อ