ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaa3112

ริวถึงจะเป็นคนญี่ปุ่นแต่ก็ยังเคารพเจ้าที่เจ้าทางของไทย เยียมมากๆ

amorn niemgerd

อมร

abaratei

โอะ ครบเครื่องบู้ โรแมนซ์ อีโรติก เวทมนต์คาถา สิ่งลี้ลับ ขาดอะไรอีก อ้อเครื่องมือเทคโนโลยีใหม่่ๆถ้ามีมาด้วย เวอร์วังอลังการ

123aw

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก น่าติดตามมากครับ มีอะไรแปลกใหม่เติมมาเรื่อยๆ

kirito.ryu

ริว มันคือชาแมนคิงหรือป่าว

phurin84

น่าสงสารพลอยนะครับ ขอให้ผ่านช่วงร้ายๆไปได้นะครับ ส่วนตัวชอบมิไรมากกว่าอั้มนะครับ อั้มดูใสซื่อไม่น่ากำราบนายริวได้ ต้องมิไรซิน่าจะตัวแม่

dwarf

ขอบคุณครับ...ริวกะตัวแค่เนี๊ย..ฝีมือมากมายเลยนะ

toremo002

นายริวใจดีขนาดนี้ แถมหล่อ จะไม่ให้ สาวๆ ชอบได้ไง เผลอๆ อาจจะไม่ได้มีแค่ คนก็ได้ ที่ ชอบ นายริว

KFzzz

จะเก็บพี่สาวได้ไหมอ่ะนายริว ได้มาหนึ่งล่ะขาดอีกหนึ่ง ลุยย

manu111

พลอยจะยอมไปอยู่กับริวไหมนี่

gfthebc

อยากให้นายริว​เก็บ​ให้​หมดเลยครับ​ จะ​เป็น​เจอ​กัน​ทีละคนก่อน​ พอเจอครบแล้วก็​เจอพร้อมๆกันทั้ง​หมดเลยครับ​ ทั้งพี่​มิไร​ พี่อั้ม​ และก็คิราระ​ และก็อย่าให้ใครมาตีท้าย​ครัว​เลยนะครับ

aek01

นายริวของเรามีความสามารถรอบด้าน มีหลายๆแย่างที่ยังออกไม่หมด เป็นกำลังใจให้จัดอั้มซะที

901590

เนื้อหาเข้มข้นตลอด
ชอบมากๆครับ

สามารถติดต่อวิญญาณแบบนี้คงมีเรื่องสนุกๆ ตามมากันอีกเพียบ
ขอบคุณครับ