ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aioros13

มีผีสาวมาเพิ่ม อยากให้พลอยมาอยู่ด้วยเร็วๆ
ตอนนี้ชอบอั้ม อยากให้โดนซะที

ยุทธนา วงษ์เกษม

พลอยจะเป็นยังไงบ้างจะย้ายไปอยู่กับพระเอกอนใหน

ones26421

อิจฉานายริวเลยล่ะ เก็บสาวๆจนที่บ้านจะเป็นฮาเร็มแล้ว

Panya Sripaks

เกือบเสร็จนายริ้วสะแล้ว ลองน้ำจิ้มกลางทุ่งก่อนเดี๋ยวร้ิวจัดให้คนที่สามอาจจะต่ออีกเป็นสี่และข้อ ตามแบบผู้หญิงของผม ขอบคุณครับ

xvenomz

ตอนนี้มาเรื่อยๆ ถือเป็นการปูเรื่องต่อได้ดีเลยครับ หลังจากบู๊มาซักพัก ให้พระเอกได้สะสางเรื่องต่างๆ บ้าง เดี๋ยวจะหมดแรงซะก่อน อิอิ

แหม่ ไม่ทันไรนายริวก็เริ่มบทบู๊ใต้สะดือใหม่ละ แต่ถือว่ายกโทษให้ได้ เพราะชอบครับ 555

สำหรับตอนนี้ ตัวละครที่ถือว่าโดดเด่นที่สุดจะเป็นใครที่ไหนไม่ได้เลย นอกเสียจาก คิราร่า เมดสาวของนายริวนั่นเอง นอกจากมุมแก่นแก้วแล้ว ยังมีอีกหลายๆ มุมได้แสดงออกมาเรียกคะแนนแฟนคลับตอนนี้ไปได้โขเลย

suaassccc

boymm

dodoza2

เข้​ คาถาวิญญาณก็มีขอบคุณมากครับ​ ติดตามครับ​ เมื่อใหร่จะถึงคิวพี่บุญธรรมน้อ

MAC

เหมือนนางตานีหรือนางพรานที่ต้องเสร็จหมอผี อย่านี้นายริวจะเสร็จมั้ยน้า ::Horror::

au2000

แอบลุ้นว่าอั้มจะโดนจัดหนักเลย
แต่ก็ยัง เที่ยวหน้าไม่พลาด
ชอบคิราระ ถ้ามีคนรับใช้ส่วนตัว
แบบนี้ ชีวิตมีความสุขสุด55

yoyoman

นอกจากจะเป็นนินจากะคาราเต้แล้ว ยังจะเปนองเมียวด้วยหรอเนี่ย มันจะเก่งเกินไปแล้ว

tungbts

หายไป1อาทิตย์เลยนะครับตตั้งใจรอเลย ชอบตอนนี้ตรงที่มีผีด้วย...ครบรสเลยครับ

munkza

ริวต้องตามหาน้องพลอยก่อนนาา อย่าลืมเดี๋ยวจะเป็นเรื่องยุ่งยาก

gritkin

กับผีก็ไม้เว้นเบยเหรอริว สวยหน่อยจะผีจะคนก็ไม่เว้นสินะ