ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidtook

มีแต่คนลุ้นน้องพลอย
คนที่สามน่าจะเป็นอั๊มนะ
แต่ร่างกายของริวเข้าที่หรือยัง
เห็นทีริวต้องใช้พลังสวาทบ่อยๆแล้ว

Jonah MTS

แตะต้องตัวผีได้ด้วย ผมว่าเดียวต้องมีการจับผีมาเป็นเมียแล้ว

po3821

อั้มเกือบไม่รอดซะแล้ว รู้สึกว่านายริวจะมาแนวจะเล่นคิราระแต่กลายเป็นคนอื่นตลอดเลยนะ ทั้งมิไร ทั้งอั้ม สำคัญนอกจากมีภูตประจำตระกูลแล้วยังสื่อสารกับวิญญาณได้อีก สุดยอด ตอนนี้ชอบคิราระนะ เด่นเลย ดูมีคาแรคเตอร์ที่น่ามีไว้ข้างกายตลอด สนุกครับ ขอบคุณ

yourbuddy

ฮาเร็มนี่มันฮาเร็มชัดๆ ไม่ใช่คอนโดแล้ว ตอนนี้มี 3 สาว เดี๋ยวจะมีพลอยมาอยู่ และคุณวิญญาณพี่สาวคนนี้ริวก็สัมผัสได้ซะด้วย อิอิสงสัยจะได้เขาฮาเร็ม

A Space

เหมือน พลังริวเยอะมากเลย ใครจะมาเป็นศัตรูริว ขอสมน้ำสมเนื้อ นะครับ

hanabombam

sp502

น่าเป็นห่วงก็แต่พลอยน่ะ ที่ไม่รู้ว่าจะเจออะไรอีกบ้าง นายเอ็มจ้องจะเอาอีกแล้ว แต่นายริวคงไม่ยอมแน่ๆ ส่วนสาวอั้มคงเป็นรายต่อไปของนายริว

boyllsj1

เมื่อไหร่หนอที่ ริวจะได้เปิดซิงพี่อั้ม รอต่อไป

mooplam565

19662509

นายริวนายสุดยอดมากเรารักนายวะ
เก่งโคตรแถมใจดีอีกตางหาก
และก็ชอบคิฮาระด้วย..

coldheart

อยากรู้ใครเป็นน้องสาวของผีปิ่น เอ้ยพี่ปิ่น

sexy-boy

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  อืม เสร็จไปหนึ่งละ พี่อั้มรายต่อไปนะ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  เมื่อไรจะถึงคิวน้องรุ้งพลอย  รอ ๆๆๆ