ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

fc รุ่งพลอยครับ อยากให้โดนจัดไวๆ
มีปมเยอะ เอาให้ลืมปมไปเลยนะนายริว

โธ่
อดใจไม่ไหวแล่่ววววว เมื่อไหร่จะจัดรุ้่งพลอยซะทีน้าาาา
คิราระโดนคาชุดอีกแล้วเหรอเนี่ยยยย

คุณชาย.หน

Blue Eye

วรยุทธ์ดีแล้วยังมีงานคาถาอาคมอีกด้วย จะเทพไปไหนครับ

whizper

โอ๊ย...สาวอั้มรอดได้อย่างฉิวเฉียดแค่คงรอดได้อีกไม่นาน ส่วนพี่มิไรเดี๊ยวน่าจะโดนอีกเรื่อยๆ โดยส่วนตัวFcพี่มิไร กับน้องพลอย ครับ

Sopun Jeekkee

ภาพประกอบสุดยอดจริงๆ คงต้องใช้จินตนาการบวกประสบการณ์อย่างสูงเลย

ตอนนี้มีเนื้อเรื่องหลากหลาย ค่อยๆไป ทำให้เห็นภาพทุกๆบท ดังนั้น ขอให้คงวิธีแบบนี้จะขอบคุณมาก

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: อะไรวะ งงมาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2019, 12:23:34 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ นึกว่าริวจะจัดอั้มไปแล้วนะนี้รอดไปครับอั้มแต่ถ้ามีครั้งต่อไปคงรอดยากมิไรคงโดนอีกแน่ริวจะจัดใครเป็นคนต่อไปนะ
#ตอนนี้คิราระมีบทเยอะมากแต่ก็ยังfcมิไรอยู่ครับ เพราะมีพี่ที่ทำงาน(แอบชอบอยู่)เหมือนพี่มิไรมากบุคลิกการวางตัวดีมากถึงหน้าตาจะไม่สวยเท่าพี่มิไร

ขอให้สมหวังกับรุ่นพี่คนนั้นนะครับ
::Shy::

potaeds

ต่อให้ฟิตยังไงเจอมีเมีย 4-5 นี้ก็แน่นะแต่คงมันน่าดู

nmiint

คาถาญี่ปุ่น ทำไมใช้กับผีไทยได้อะ หรือสมัยนี้ใช้กูเกิ้ลแปลได้

Chaisak Thong

parameter

Karty

Salim Salim

ผีสาวเป็นเมียเจ้าที่หรือเจะมาเป็นภูตรับใช้อีกตน

sthanya

ไม่ใช่ว่าจะเสกผีมาอยู่ในฮาเรมอีกคนนะ
ผิดคาดนึกว่าจะเอาผีมาทำเมียซะแล้ว
ชอบเวนย์ กวนตีนดี