ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 09, 2019, 07:59:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tantit J

โครตพีคค​  งงมาก​ จะจบแบบไหนเนี้ย​ รู้กันเฉยเลยย

B&B

ตอนแรกก็คิดๆ ว่าน่าจะหดหู่ แต่ไม่เลย ไม่ดาร์คเลยสำหรับผม

เคียวสุเกะไม่ได้ร้ายอย่างที่คิด แต่คนที่เลวสุดๆ คือ คานาเอะ ที่เลวไม่มีที่ติเลย มีลูกแล้วยังร่านอีก น่าเหนื่อยใจ ถ้าโดนข่มขืนแล้วไมล์เบรกก็ว่าไปอย่าง แต่ไปหาแบบนี้เลยมันร่านจร้าาาา

ที่บอกตัดใจจากเคียวสุเกะน่าจะโกหก เพราะตอนที่ผัวบอกให้ไปหาชู้ ปฏิเสธไปก็ได้ แต่นางเลือกที่จะไปหาชู้ แสดงว่านางยังคิดถึงอยู่

ถ้าให้เดาๆ ในตอนหน้าอาจจะได้แยกทางกันก็ได้มั้งนะ สามีขอหย่าแล้วไปอยู่กับลูกสองคน แล้วปล่อยให้คานาเอะไปอยู่กับเคียวสุเกะ

เอาเป็นว่า รอดูตอนต่อปายยยยยย~ (จะได้ดูไหมว่าเรา ของท่านคาเตอร์ก็อดดูไปแล้วเรื่องนึง เศร้าใจกับพวกปลิงในบอร์ดจริงๆ)

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวดูตอนหน้าครับ ว่าจะจบยังไง เพราะมีคำถามให้ด้วย คิดคำตอบเอาไว้เนิ่นๆได้เลย แต่อาจจะลงช้าหน่อย

Phoowadol

บอกตรงไปครับ  ว่า  ยากจะทำใจยอมรับ  ครับ  คานาเอะ  แน่นอนตอนนี้ เธอได้  ตั้งใจ ทรยศ ต่อ สามีเธอ แบบจริงๆ แล้วสินะ  แอบนัด เล่นชู้ กับเคียวฯ
ทุก อาทิตย์  นี่ตั้งใจ จะท้องกับเขาสินะ  อ่านมาถึงตรงนี้  ผม ปวดใจ มาก กว่า ที่จะมี อารมณ์ เสียว นะ    อินไปกับเนื้อเรื่อง ไปปะเนี่ย 55
   แต่ใครจะรู้  ว่า ไอ้ที่แอบไป.เนี่ย  ผัวเธอ จะเป็นผู อยู่ เบื้องหลัง ทั้ง หมด  แถมยังรัก เมีย  มากขึ้น กว่าเดิม  อีกต่างหาก  เฮ้อ.... ตกลงนี่ผมจะ เสียใจ กับ  เขา  หรือ  ดีใจ ดี  เนี่ย  ที่  คานาเอะ  กำลัง ตั้งท้อง  ลูกชู้ อยู่เนี่ย 
ทำไม ชีวิต  คู่  มันถึง ได้  บีด เบี้ยว  แบบนี้นะ    ::Thinking::    ::Foo::

ให้อ่านเอาเสียว ครับ ห้ามอ่านเอาเศร้า เพราะเราไม่ใช่ศาลาคนเศร้า

เดี๋ยวไปดูตอนจบตอนหน้ากันดีกว่า มีให้ตอบคำถามด้วย
::GiveMe::

araiwasud11

ขอบคุณมากครับ เนื้อหาผมสะเทือนใจ ทำมายต้องชอบให้เมียไปเอากับคนอื่น ฮือๆๆๆ

พง ใจดี

เมียโกหกสามี  สามีก็โกหกเมียต่างคนต่างหลอกกันแล้วทั้งคู่ยังรักกันจริงๆอีกไหม  หรือเป็นแผนการของสามีที่จะเลิกกับเมีย  แล้วไปมีคนใหม่  หรือสามีเป็นโรคจิตจริงๆต้องการให้เมียมีอะไรกับคนอื่น แต่ที่แน่ๆสบายชู้กันเอาสะท้องเลย อ่านแล้วเดาเรื่องตอนจบไม่ออกจริงๆ

maxzader

อ่าวเริ่มงงแล้วทีนี้ คือยังไงชู้กับสามีรู้เห็นกันแล้วจะเป็นไงต่อทีนี้เริ้่มตามไม่ทันแล้ว !!

Theemotionof

ตอนหน้าเตรียมตับแตกแน่ๆครับ

กลิ่นดราม่าลอยมาแต่ไกลเลย ::Crying::

virgoranger

Krapp Duo

จะเป็นยังไงต่อเนี่ย ผัวคุยกับชู้หรือว่าใคร ถ้าคุยกับชู้ของเมีย ก็วางแผนมาอย่างดีเลยนะ

Akira Watanabe

::Sweat:: จะจบยังไง เหมือนจะวางแผนไว้แล้วเหมือนกัน

ลูกใน้องก็ไม่ใช่ลูกตัวเองซะด้วยนี่สิ 

Soulsteal Attapon

อะไรยังไง งงวุ้ย ผัวกับชู้รู้กัน เพราะผัวรักเมียมากเลยยอมให้เมียไปเอากับชายอื่นเพื่อความสุขเมียงี้เหรอ ชักงง รอดูบทสรุปตอนหน้าวุ้ย ว่าจะพลิกไปทางไหน ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

tudring

มาอยู่ด้วยกันแบบสามคนผัวเมียเลยดีกว่าไหมนี่

bomb1021

อ้าว สรุปคือรู้เห็นกันอยู่แล้ว ??

หรือหมายถึงว่าจบตอนสองละผัวเลยติดต่อ ผช ทำข้อตกลงลับๆกัน

ละยอมให้ชู้เอาสดได้ไง =_=

carman

ตอนจบจะเป็นยังไงเหมือนผัวจะอยากให้เมียตัวเองท้องน่าจะมีแฝนอื่นๆๆอีกแน่เลย