ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 09, 2019, 07:59:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

infinityex

baycon

ชู้ ทำตามคำสั่งผัว โดยที่เมียไม่รู้ ก่ะจะให้มาหลอนกันเอง 55 แล้วเสร็จมัน เนียลเลยไง

jittipat

KickHopper

ยังไงกันแน่ เหมือนต่างฝ่าย ต่างพอใจ ชักอยากอ่านตอนจบแล้วสิ

Demon-Wolf

factory182

Peter Taowating

ขึ้นสองขีด แปลว่าท้องแล้ว ว่าแต่จะรู้ได้ไงว่าลูกใคร เนื้อเรื่องรู้สึกสาวเจ้าเริ่มชอบเข้าไปในวังวนเรื่อง Sex ต่างคู่มากๆแร่ะ ตอนหน้าสงสัย 1ญ2ช ผัวเข้าร่วมวงแน่เลย แต่จบยังไงเดาไม่ออกเลยครับ

xostep69

ตกลงผัวอยากได้ลูกเเต่เมียให้คนอื่นเล่นได้หรอ

Gunitle

เดี๋ยวววว ตกลงลูกใคร เรื่องนี้ชักจะออกทะเลแล้ว มีแท้งลูกคนแรกด้วย นางเอกก็ไม่รู้สึกอะไรเลย ส่วนผัวผมว่าเริ่มไม่มีอารมณ์แล้วนะ5555555 รอบทสรุปตอน4ต่อไปครับ ขอบคุณมากครับผมมม

WE ARE SON

ถ้าเจอแบบนี้จริงๆ ผมคงกลัวมากกว่า ไม่เอาอะ มาบอกให้ไปเอาเมียตัวเองเงี๊ยะ คงไม่ใช่เซ็กที่มีความสุขแน่ๆ ไม่สบายใจ ไม่ใช่แนวจ้าาา

Namchai Boonrat

หรือว่าผัวมีแผนจะเลิกครับเนี้ย งงๆ จังเลยไม่รู้ตอนจบจะเป็นยังไง

tapakron22

mklx1319

ทำไมมันเหมือนมีเงี้ยนงำบางอย่างละ ทำไมเหมือนเรื่องทั้งหมดมันคือสิ่งที่ผัวมันจัดฉากอย่างนั้นหรอ ? แปลว่าคนที่ถือไพ่เหนือกว่าคือไอ้ผัวนี่สินะ มันอะไรกันเนี่ย

Summermay

ตอนนี้ดันปวดตับซะงั้น  ::Crying:: ตกลงสามีโอเคจริงหรอ มีแผนอะไรซ่อนไว้รึเปล่าเนี่ย ไม่ใช่ว่าสุดท้ายจะได้ผู้หญิงอีกคนมาเพื่มตอนนางเอกท้องนะ หรือว่าจะรุมกันทำพร้อมกันตอนนางเอกท้องป่อง เดาไม่ออกเลยแฮะ อยากอ่านต่อละเนี่ยยย  ::Ahh::