ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 09, 2019, 07:59:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พระเจ้า ม

::GiveMe:: เห้อ ไปๆมาๆรู้กันเอง หรือว่าผัวมันจะแก้แค้นเมีย หรือไห้ผู้ชายคนอื่นเอาเมียตัวเองโรคจิตชอบสวิงไรงี้หว่า

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking:: คิดได้ทางเดียวเลยก็คือ ผัวคงเป็นหมันเพราะทำงานหนัก อารมณ์เพศเลยแปรปรวน เยเมียไม่ได้สุดท้ายต้องอาศัยชู้เมีย ช่วยบำบัด แล้วที่สำคัญเยไปก็เท่านั้นเพราะ อสุจิ อาจไม่เแข็งแรงมีลูกก็แท้ง ผัวก็เลยคิดแผนให้เมียไปโดนเยแตกใน พอท้องกลับมา เมียก็จะโกหกไปว่าท้องกับสามี ไม่ใช่ชู้ที่ไปนอนด้วยกันเอามัน สรุปเป็นแผนของผัวทั้งหมดแหละ... ::DookDig::

joulez

พลาดละเรา ชู้จริงๆท้องจริงๆ แถมผัวกะชู้รู้กันอีก เมียน่าจะงานเข้าในตอนที่4 แหงๆ เดาไม่ถูกเลย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

เอิ่ม. ผมเริ่มจะงง กับความสัมพันธ์ ตอนแรก นึกว่าเมียแอบ แต่ผัวไม่รู้

nekki

คิดทางบวก เชื้อของสามีไม่ดีพอจึงแท้งลูกรึเปล่าเลยต้องไปหาเชื้อจากคนอื่นแทน
บอกตามตรงสามีนี่ใจจริงๆ ในหลายๆเรื่องอะนะ

delta941

โอ้ววว ลึกลับซ้อนเงื่อนแหะ

ในท้องลูกใครละ

ทำไมผัวถึงยิ้มมีเลศนัย

รีบๆมาต่อนะครับ

ขอบคุณมากครับ

punpun180

ปวดหัวครับยิ่งอ่านยิ่งเดาไม่ออกงงงวย..แข็งไปครับรู้สึกแปลกๆอ่านแรกๆก็รู้สึกจะอ่านต่อดีไหม๊แต่อ่านไปก็ยิ่งตื่นดต้นครับฮ่าๆ

แต่ตัวเมียผมเริ่มสงไสแล้วว่าเมียใครแน่วะยังรักไอเด็กนั้นอยู่เลยแถมท้องไปแล้วรอบนึง รอบนี้ก็นอกจะเอาท้องอีกมันรักผัวมันตรงไหนวะ แล้วผัวมับชอบแบบนี้จริงๆหรือมีเบืัองหลังกับไปเด็กนั้นน่าลุ้นครับ
แต่ผมว่าน่าจะมี้องหลังสุดท้ายก็เลิกกับไปผู้หญิงโดนทิ้งกลายเป็นตัวร่านโอเพิ้นเฮ้าเลยดีไหม5555

ติ่งท้ายไว้นิดครับผมเป็นพวกจำชื่อคนไม่ค่อยได้เลยไม่พิมพ์ชื่อตัวละคร

ตอนจบหน้าสุดท้ายมีเฉลยครับ เตรียมคำตอบเอาไว้ให้ดีๆก้แล้วกัน เพราะมีคำถามมาให้

elviswhat

อันนี้ผัวก็ใจดีแปลก ๆ หรือจะวางแผนอะไรไว้แน่ ๆ เพื่อแก้แค้นกันละเนี่ย

akine

::Bloody:: โอโหร่าเริงมากพอได้รับอนุญาติก้อเอาใหญ่เลยแต่ขนาดนี้หุ่นยังแจ่มมากเลยเนอะ

ohm2999

เรื่องราวสลับซับซ้อนยิ่งนัก อยากรู้จังว่าจะจบลงแบบไหน

mummebufa

เกมส์พลิกกกกก 10.55 เอ้ยไม่ใช่ วางแผนกันตั้งแต่แรกเลยหรอ นึกไม่ออกเลยว่าทำไม

noohun

เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนแล้วสิ
ตกลงคุณภรรยาไปมีชู้เพื่อสามี หรือเพื่อตัวเอง
แล้วทั้งหมดยังเป็นการวางแผนของสามีหรือเปล่าเนี่ย
ส่วนตัวคิดว่า ทั้งหมดนี้เพราะต้องการมีลูกมั้งนะ

หน้าใหม่

อ่านมาตั้งแต่ตอนแรกแม่งพลิกทุกตอน ตอนนี้แม่งก็เอาอีกละ  ::Angry::

Deva

::Doubt::เริ่มงงแหล่ะตกลงผัวจัดการให้ทุกอย่างเองเลย ผมว่าตอนสุดท้ายมีหักมุมอีกแน่ๆ ตอนแรกก็คิดว่าจะจบแบบทั่วไปตอนนี้คิดไม่ออกหล่ะว่าจะจบยังไง ::Sweat::

gutongnk59