ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากระบาย..เมื่อผมได้ล่วงรู้ความลับของแฟน

เริ่มโดย AJOKER, กุมภาพันธ์ 15, 2019, 07:10:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numnim89662

เคยเข้าไปดูคลังรูปภาพแฟนเก่าก็เจอรูปที่เค้าไปเที่ยวด้วยกัน ค้างด้วยกันหน้าชาจุกเหมือนกันคับ

haelonn

จุกแต่ตื่นเต้น เสียวดี เล่าต่อเลยครับ อยากรู้

Jakkit Savangsri

ถามแฟนคุณไป ตรงๆเลยครับ แฟร์ๆ ว่า มีคนใหม่ใช่ รึป่าว?
(อาการ เฉยๆ นะครับ ไม่โกรธ ไม่เกลียด ใดๆทั้งสิ้น)
เราเลิกกันเถอะ จากกันแบบเพื่อน อย่าไปนอนด้วยกันอีกครับ (ป้องกันโรคเอดส์)
ทุกอย่างเป็นปรกติ แยกกันอยู่ ข้าวของเครื่องใช้ อยู่ที่คุณ จะเอาอะไร ไม่เอาอะไร จบ.
ปล. ผมไม่ใช่แนวสวิ้งกิ้งนะคับ

asdf4321

แฟนเป็นผู้ชายเหรอ ผู้หญิงมือไม่ว่างทั้งสองข้างไม่น่าจะเป็นคนถ่ายภาพ ส่วนมากคนถ่ายภาพมักเป็นเจ้าของกล้องเว้นแต่ชีมีเจตนาให้เห็นจริงๆ สรุปคือ ทำใจดีกว่า ยื้อไปก็แค่นั้นหรือรักจะมันก็ร่วมกันเป็นกลุ่มไปเลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

kipkipju kisdsada

arsenyo

เรื่องราวเป็นไงต่อบ้างครับผม แต่แบบนี้เป็นใครก็หน้าชาล่ะครับ

Pyasang

psm_mach

voldermor2018

จุกจนพูดอะไรไม่ออก มันทั้งโกรธและรู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาเลยรึเปล่าครับท่าน

werrlet

้เจอแบบนี้ใครก็จุกแน่นอน  เป็นผมจะสืบให้รู้ว่าเลย

Simatic Field

จุก ตัวชา พูดไม่ออก มึนไปหมดใช่มั้ย แต่ควยมันดันเเข็งใช่ป่ะครับ ถ้าใช่ คงจะอารมเดียวกับผม

jakkrit primp

เธอกำลังดูแลอาม่าอยู่าไม่อาม่ามีดอ ก๋ต้องเป็นเธอที่มีดอ ครับ