ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากระบาย..เมื่อผมได้ล่วงรู้ความลับของแฟน

เริ่มโดย AJOKER, กุมภาพันธ์ 15, 2019, 07:10:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AJOKER

อยากระบาย..เมื่อผมได้ล่วงรู้ความลับของแฟน *เหตุการจริง*

ผมรู้สึกอยากละบายมากไม่รู้จะไประบายที่ไหนเลยมาที่นี้ เพราะรู้สึกปลงละ คอมเม้นกันได้ตามใจเลยครับขอให้สนุก

ผมไม่คิดว่าเรื่อง NTR แบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเองซึ่งช่วงเวลานั้นเป็นวันตรุษจีนแฟนผมต้องกลับบ้านไปหาอาม่าเพื่อฉลอง ซึ่งผมนั้นไม่ได้ไปด้วยเพราะทางแฟนไม่ให้ไปเพราะให้เราดูแลแมวที่เลี้ยง ไอ้เราก็จึงตอบตกลงไปเพราะความเชื่อใจ จนกระทั่งเค้าบอกว่าพรุ่งนี้เช้าจะกลับมานะ พอเราได้ยินแบบนั้นเราก็บอกว่าเอ้าต้องนอนค้างด้วยหรอไม่เห็นรู้เรื่องเลยซึ่งปกติไม่เคยเป็นแบบนี้จนทะเลาะกัน และแฟนก็ขับรถไป แต่ก็มีโทรคุยมาขอโทษกันจนแฟนบอกว่าแค่นี้ก่อนนะถึงบ้านอาม่าแล้วเราก็วางสายกันไป เราก็ลองโทรหาแฟนดูช่วงเวลา เที่ยงๆ แฟนก็เอาแต่บอกว่าดูแลอาม่าอยู่ยังไม่ว่างค่อยคุยนะไลน์มาก็ได้ไม่ต้องโทร ซึ่งในตอนนั้นตัวเราเองก็เริ่มเป็นกังวนว่ามันเกิดเรื่องอะไรขึ้นปกติไม่เป็นแบบนี้ แต่ก็พยายามมองโลกในแง่บวกว่ามันคงไม่มีไรหรอก พอถึงช่วงประมาณ ทุ่มกว่าๆเกือบสองทุ่ม เราเริ่มรู้สึกว่าแฟนหายไปนานไม่อ่านไลน์เลย ไอ้เราก็นึกได้ว่าเออเราลิ้ง appleID กันอยู่นิหว่าก็เลยจะดูรูปงานที่แฟนไปในคลังรูปว่ามีไรอัพเดตบ้าง (แฟนไม่รู้ว่าผมลิ้งอยู่แฟนจะใช้เป็นอย่างเดียว) พอผมกดเข้าไปดูผมถึงกับอึ้งหน้าชาทำไรไม่ถูกเมื่อภาพที่แสดงมันคืออะไรกันแบบจุกมากในตอนนั้น ซึ่งมันก็โกรธนะแต่แบบพอดูมันก็โกรธไม่ลงไม่รู้ว่าคิดอะไร (และเพื่อนๆคิดว่ายังไงครับ)
นี้คือสิ่งที่เปิดมาเจอ..

ผมทำไรไม่ถูกก็ได้แต่เก็บไว้  ยังมีต่อนะครับไว้จะมาเล่าใหม่ถ้าชอบครับ

somsak672

err

อาม่า  มีดอด้วย  ก็คงต้องทำใจยอมรับมันถ้าเรายังรักแฟนอยู่..

aaoorr102

เจอแบบนี้ก็เลิกเถอะครับ จะอยู่ให้เสียความรู้สึกต่อทำไม

sbfreedom

นึกว่านักสืบมาเอง เจอของดีล่ะสิ ช็อคเข้าให้งามไส้

merina

เจอแบบนี้ ต้องส่งไปให้ญาติพี่น้องฝ่ายหญิงดูครับ แล้วบอกว่าไอ้คนในรูปไม่ไช่ เรา สายโหด!!!

thana2519

ชอบๆครับ รออ่านตอนต่อไป เสียดายเห็นแค่ตอนจับ ไม่เห็นตอนใส่ ::Glad::

maneenil2535 .

ช่วยเล่าเหตุการหลังจากนั้นต่อหน่อยครับได้เคลียกันต่อรึป่าว. 

peddo

ไปหาอาม่า ในรูปคงดูแลอากงอยู่มังครับ อาม่าคงดูไม่ไหวแล้ว
ขอบคุณ​ครับ​

สมชาย.รัต1

คงแค่นอนเล่นมั่งครับ  มีรูปที่เป็นหลักฐานชัดเจนกว่านี้ไหมครับ