ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 10 กวาดล้าง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chairat04

ล้างให้สะอาดเปลี่ยนเลือดใหม่ให้กีฬาเป็นกีฬาจริง ขอบคุณครับ

shuya

ตั้มเอ้ย น่วมแน่นอน ไม่ดูตาม้าตาเรือเลย

MAC

โอ้ยน้องตั้มจ๋าสงสัยงานนี้น้องเจ็บหนักแน่เลย ::Horror::

papa969

Man_On_The_Moon

ด้วยความที่เกิดในตระกูลยากูซ่า แถมผ่านเหตุการณ์เลวร้ายมาตั้งแต่เด็ก ผมว่าในมุมองของริวนี่คือสิ่งที่สมควรทำ

ัuffa555

::Shy:: ริวจะกวาดล้างยังไงน้อ
บางทีริวมันก็เก่งไปนะครับ อยากให้มีคู่แข่งบ้าง  ::Cheeky::

23pompompom

sthanya

คงได้คู่ต่อสู้ที่สมน้ำสมเนื้อหน่อยนะตอนนี้
นึกว่าจะไดคู่ที่สมน้ำสมเนื้อหน่อย คิดว่าริวไม่โหดนะ เพราะใช่แค่วิชาคาราเต้สู้ ไม่ได้ใช้พลังวิเศษ

Nal

munkza

พระเอกต้องเก่งสิครับ ไม่เก่งจะปกป้องเหล่าผู้ ญ ได้ไง

aek01

ริวไม่โหดหรอกครับ คนชั่วต้องสั่งสอน พระเอกเราต้องปกป้องสาวๆ อีกหลายคนนะ

mongk

กะจะมาพาตัวสาวๆออกไปอย่างสงบ กลับมาเจอหมูที่ไม่กลัวน้ำร้อน คงต้องสอนมวยสักหน่อย

exelier

หูยยยย มาแล้่วววววว
ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ
อยากรู้ที่บอกว่าโหดจะโหดซักขนาดไหน

ผมว่าตอนนี้ไม่มีความโหดเลยครับ ถ้าเทียบกับตอนพลอยรุ้งโดนนั่น
อันนั้นโหดกว่าเยอะนะผมว่า

toy5599

Su345