ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 10 กวาดล้าง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boymm

ริวโหดจริงๆครับ

goman

ริวสั่งสอนไอพวกนีีให้หนักๆจะได้ไม่กล้าอีก

pd19811983

คนที่จะถูกนวดน่าจะเป็นตั้มมากกว่านะครับ
ริวต่อให้เฉยๆหรอก คอยดูต่อไปว่าทั้ง3รุ่นพี่จะโดนดีแบบไหนกันบ้าง

Allnew Seethong

ขอมาพี่ริวจัดให้​ จองศาลารอเลย
น่าอ่านมากขอเปนกำลังใจให้ครับ

♤judas♤

นายริวกับฉากเร่าร้อนกับคิราระได้อารมณ์มากๆๆ..รุ่นพี่หาเรื่องผิดคนแล้วล่ะ

neung_cm

น้องปาล์มจะเป็นเด็กในสังกัดนายริวอีกคนมั้ยน้อ

แฟ๊ต บอย

เอาอีกแล้วริวเอ๊ย!!!ออมๆแรงหน่อยก็ดีนะ

swss2511

คิราระปล่อยใจไปตามความต้องการจึงได้เสียวเต็มที่ ริวได้ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นแล้วเมียแต่ละคนสุดยอดทั้งนั้น

dodoza2

สงสัยจะยับชมรมนี้​ 555​ ขอบคุณมากครับ​ ติดตามครับ​ หายไปนานเลยนะ

Eakkasit Sutthajitto

เนื้อเรื่องสนุกมากๆครับ
คนเก่ง(ริว)มักพบกับความยุ่งยาก(ใจ)เสมอ ::HoHo::

Soonthorn Jansuktanat

ได้เจอคนเก่งอีกแล้วริวซัง  ขอแค่ธรรมดานะครับ  แค่โชว์หญิงนิดนึง  ขอบคุณครับ  ( จอมโหดน้อย

winnythepooh

ริวเพิ่งจัดหนักกับคิราระมา จะมีแรงสู้มั้ยเนี่ย

Wannadit Iempan

แฟนคาราเต้เห็นภาพจริงๆครับ ถูกใจจริงๆ ชอบการบรรยายการต่อสู้ครับ

Naythamanoon Chutham

neimuchan

การซ้อมมือยกที่1 ของพระเอก vs กระสอบทราย เริ่มได้.................
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-