ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

อ่านเพลินเลยจบตอนเสียแร้วว มาไวๆอีกนะครับท่านผู้แต่ง แต่งและบรรยายได้สุดยอดมาก

tidtook

กวาดล้าง
คำนี้เหมือนทั้งเก็บ ทั้งกวาด แถมด้วยล้างทำความสะอาด

พระเอกของเราจะทำยังไง เมื่อมีแมวมองเยี่ยงนี้

spty24

เรื่องนี้นอกจากจะมันส์ทั้งบู้ ทั้งโยกแล้ว ยังมีแฝงความรู้เกี่ยวกับคาราเ7้อีก ผมชอบตรงนี้แหละครับ สู้ๆนะครับ ต่อยาวๆไปเลยครับไรต์

Nithiwit Sakfan

toremo002

อยากเห็นฉาก คิราระ สู้แบบเอาจริง จะเก่งขนาดไหน นายริว ไม่ออมมือเลยนะ

absolteone

mewzira

ถามว่าชอบตอนไหน ก็คงชอบตอนสู้กะตี๋แก แหล่ะ เพราะดูเป็นมวย หน่อยกับคนอื่นเหมือนโดนมวยวัดลุมมากกว่า บอกตรงๆ ก็อ่านข้ามๆ กับงานลุมพวกนี้ แอลเสียดายกะตี๋ บรรยาย และเข้าประทะกันน้อยไปนิดจริงๆ

Salim Salim

ทำไมไอ้เต้มันโง่จัง ทำไมมหา'ลัยนี้ถึงมีแต่รุ่นพี่อันตระพาลโง่ๆ

schareon

ชอบตอนกวาดล้างชมรมนี้แหละ อัดให้เปลี่ยนนิสัย หรือ เลิกไปเลยนะริว

Potae

ขอบคุณไร้เตอร์ที่เขียนเรื่องสนุกๆ ให้อ่านนะครับ ผมชอบตอนที่พ่อของริวสอนลูกช่วงที่โดนรุมครับ และชอบการสั่งสอนขแงตระกูลนี้จริงๆ แต่อ่านมาถึงตอนนี้ชักเริ่มงงแล้วว่าใครเป็นนางเอกกันแน่ หรือว่าไม่มีนางเอกแต่ผู้หญิงทุกคนเป็นตัวขับเคลื่อนบทบาทของพระเอกรึป่าวครับ  ::Shy::

Witoon Runjuan

เมื่อไหร่ถึงฉากของพลอยรุ้งค้าบบ รอ รอ

abaratei

ย้อนศรเข้าให้จะได้เข้าใจความรู้สึกของคนโดนกระทำ ผู้ที่สั่งสอนก็ควรจะมีเมตตาต่อเขา เขาถึงจะยอมทั้งกายใจ

DOTO2006

yourbuddy

ซวยละเต้ เอ็งคงจะจบไม่สวยเหมือนบอย และน่าจะและกว่าตั้ม