ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coldheart

ชอบทุกตอนนะครับ สนุกน่าติดตาม มีเสียวก็ดี ไม่มีเสียวก็มัน

สมชาย.รัต1

offroad

จัดให้หนักไปเลยให้รู้ว่าใครเป็นใคร แล้วก้อจัดโชว์นักกีฬาทีมชาตฺไปในตัวเลยนิ

creed

durocman

ขอบคุณท่านไรท์ มากทั้งเนื้อหา ทั้งสาระเกี่ยวกับคาราเต้พ่วงยูโด ทำให้นึกถึงตอนที่เป็นนักศึกษาเป็นนักกีฬายูโด เรียกได้ว่าตอนนั้นคลั่งไคล้มากก  แต่ไม่ได้เล่นมาจะ ยี่สิบกว่าปีแล้ว แก่แล้วครับ

อิโต มัตซึ

××Mon××

นายเต้ทำอะไรให้ริวโกรธ เพลิงมังกรพิโรธจะเกิดอีกใหมน้อ ในตอนนี้ชอบภาพประกอบเพราะเวลาอ่านแล้วไม่เห็นภาพนี่นึกไม่ออกจริงๆว่าท่าทางการต่อสู้มันยังไง พอเห็นภาพด้วยนี่พอจะนึกออกเลย

testman

พระเอกเรานี่ฟิวส์ขาดง่ายบ่อยเกิน เอะอพโหดเกินพิกัด

ชอบอีกอย่างตรงที่มีเกล็ดมาแทรกให้อยู่เสมอครับ แปลว่าทำการบ้านมาดีมาก

มาต่อเร็ว ๆ นะครับ

automilo

พระเอกเรานี่เก่งสุดยอด อยากให้มีคู่ต่อสู้ที่สูสี มาจัง

Sujit.c

thanarat3459

เยี่ยมยอดเลย....เนื้อเรื่องดี ได้ความรู้เกี่ยวกับคาราเต้ด้วย....😁😁😁😁😁

thanarat3459

เนื้้อเรื่องสนุกดี...เริ่มออกแนวดราม่าแอ็กชั่น.  เยี่ยมครับ

jaster ja

ตอนเริ่มเลยครับได้รู้เรื่องราวนากเอกน่าสงสารมากๆหวังว่าจะมีบทเร็วๆนี้นะ

Wrsu

บรรยายการต่อสู้ได้ดีมากครับ  ช่วงบู้มันส์ดี