ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt6 (แก้ลิงค์แล้ว)

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:46:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noraseth

หายไปนานแต่กลับมาทีก็ได้ลุ้นตลอด ขอบคุณผลงานดึๆจริงๆๆ

au2000

ลุงพล มียาดี ยิ่งกินยิ่งแข็ง แรง
ชอบฉากนี้จัด3สาวเลยสุดๆ

Wannadit Iempan

ลุงพลออกแรงขนาดนี้ พรสวรรค์ใหม่จะช่วยไหวเหรอ ต้องเข้าไปหาหมอซ้ำอีกแล้วกระมัง

winamdi

Jae han

ผมล่ะอิจฉาลุงพลจริง ทีละสามคนยังไหวอีก ขอบคุณที่มาเขียนให้อ่านนะครับ

pipat por

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่า การปลดล็อคของลุงพลทำให้แกสามารถเดินหน้าได้อย่างเต็มที่ แต่เรื่องพละกำลังยังไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง แต่ตอนนี้ปมแต่ละปมกำลังจะเดินไปตามทางของมัน แต่ก็คงจะหลีกหนีไปไม่พ้นลุงแกแน่ ๆ ไม่ว่าจะเป็น งานแต่งหมอพลอยซึ่งก็น่าจะเกี่ยวกับน้องขวัญ น้องทรายกับไอ้เจ๋งและอดีตลูกน้องกว่าของพ่อหมอพลอย แนนนี่กับพิมมี่เริ่มที่จะเข้ามาเกี่ยวโยงกับลุงพลทีละนิด ยังจะมีสองนักสืบสาวอีฟกับหมวยกับประเด็นของอุ๊ และสุดท้ายความเป็นคนมีเลือดเนื้อของบอสประจำภาคสองอย่างหมอเบสท์ เท่ากับว่าถ้าจบ ep นี้ก็จะเตรียมติดตามตอนต่อไป หวังว่าไรท์จะผลิตผลงานดีดีต่อไปนะ หลังจากเขียนมาปีกว่า ๆ แล้ว เผลอนิดเดียวนิยายนี้ จะครบ 2 ปีแล้ว...เป็นกำลังใจกัยต่อไป และรักษาสุขภาพด้วย...

gai

::Glad::  หายไปนานเลยนะครับ 
แต่มาต่อด้วยบท สามสาว แบบนี้จัดมาเลยครับ รอได้

tdt14023

หายไปนานเลยนะครับแต่พอกลับมาไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ ฉาก4Pนี้สุดๆไปเลยครับทำให้ร่างกายขาดน้ำไปเยอะเลยครับ555 ตอนนี้เป็นตอนที่น้องเฟร์นโดนจัดหนักต่อไปก็เป็นตอนของโดนัทโดนมั้งแน่ๆเลย แต่กลัวว่าลุงพลจะหัวใจวายตายก่อนนะครับเล่นจัดหนักไม่มีการพักยกแบบนี้ แต่ผมสงสัยเรื่องครูเบสอยู่เหมือกันนะครับเห็นเรียบร้อยๆ แต่ช่วยตัวเองก่อนนอนแบบนี้มีหวังเซ็กจัดไม่แพ้น้องๆแน่ๆเลยครับ ขอบคุณมากๆครับที่ยังทำผลงานออกมาเรื่อยๆไม่ทิ้งผู้อ่านไปไหน ขอบคุณครับ

Danai Tee

หายไปนานเลยนะครับ ช่วงหลังมานี่เข้าเวปทุกวันก็มองหาแต่เรื่องนี้ ไม่ค่อยได้อ่านเรื่องอื่นเลย

097898117

KonMol2

dikky

ภาคต่อ4Pอันแสนสยิวแถมมีการปูด้วยว่าภายใต้ความอ่อนหวานของอาจารย์เบสท์มีความแซ่บรออยู่
แต่อีกมุมนึงคงไม่มีการตบกันเพราะหมั่นไส้กันนะครับ รอชมลีลาสวาทระหว่างลุงพลกับอาจารย์เบสท์ครับ ขอบคุณท่าน