ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt6 (แก้ลิงค์แล้ว)

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:46:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peemark

kew2826454

โหนานมากกว่าลุงพลจะมา นึกว่าลุงพลหาทางกลับไม่ถูกซะแล้ว สามสาวคงสมใจอยากล่ะนะที่รอมานาน ติดตามอยู่ตลอดนะคับ

avata

โปรยมาจนเห้นภาพ เรื่องดี มีคุณภาพสาวๆ เต็มจอ จนตาลาย จนอยากบอกว่าแบ่งคนอื่นบ้างลุง ตามอิจฉาตลอดทุกตอน 555

๋GEORGE

มานะ มีสุข

ลุงพลยังมีลีลาร้ายกาจ เหมือนเดิม สามสาวต้องติดใจแน่นอน หรือคิวต่อไปจะเป็นครูเบส แต่หมอพลอยก็คิดถึงนะครับ

wata19

นานแค่จะกี่วัน กี่เดือน กี่ปี ก็จะติดตามบอสและลุงพลตลอดไป..

Taz777

testman

ลุงพลคนไม่เคยพอมาสามเดือนแล้ว ผมว่าลุงแกฟ้าขาวไปแล้ว 5555

ไหน ๆ จะ service ขอหมอพลอยร่วมด้วยสิครับ

midnightblusie

กว่าจะครบทุดสาวงาม ลุงพลไม่แห้งตายก่อนนะครับ ท่านผู้ประพันธ์ก็อธิบายซะเห็นภาพเลย อ่านไปอ่านมา นึกว่าตัวเราเป็นลุงพลซะงั้น

Pooh

oldfencer

pimmy121

วิธีเดียวที่จะทำให้ลุงพลเลิกยุ่งกับสาวๆคงต้องฆ่าแกให้ตายๆไปซะ เหลืออีกหลายคนที่จะต้องต้องเป็นเหยื่อของแก ::Angry::