ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kurokami

ผมสร้างโลกอีกใบ....เอ้ยยผิดๆ

ตอนจบแม่ง ::Oops:: ::Oops:: อยากเห็นหน้ามันตอนเห็นอะ ทิ้งชัวๆ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เอาจารย์เนี่ยโลภ ชัดเจน ภาษิตบ้านเรายังบอกไว้เลยว่า "โลภมากมักลาภหาย(และอาจซวยด้วย)"

ผลตรวจชัดเจน

Cake'Z

รอนางเอกจบก็สานต่อได้แล้ว น่าจะถ่วงเวลาไว้สักหน่อยน้า รึเขามองนางเอกเป็นแค่ทางเลือกหว่า  ::Thinking::

อ. แม่งเห็นแก่ตัวนี่เอง สร้างโลกเอาไว้ 2 ใบตามพี่ป๊... ไป แต่เจออีกโลกถล่มใส่ จะรอดมั้ยน้อออ

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit ก็สงสารนักเรียนเหมือนกันนะ แต่ก็เอาคืนได้แสบเหมือนกัน

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

siwapeeza

โอ้วโหว หุ่นต่างกันอย่างกะอะไร สงสัยพระเอกเลือกนักเรียนแน่ๆเลย

โอ่โหวนางเอกแผนร้ายมากกก  ส่งของขวัญไปให้ทั้งอย่างงั้นเลย

แต่เนื้อเรื่องดูรวมๆปล้วแอบดาร์คนิดๆนะครับ

SUPALAK MOOKPRADAB

จะทิ้งงานแต่งมั้ยน่อ คุณครู

Edit. พออ่านไปอิคุณครูนี่เลวบริสุทเลย
ขอให้คนที่แต่งงานด้วยเป็นคนเปิดกล่องคนแรก

ซาอา.มันเ

มาส่งรายงานเพื่อนร่วม ห้อง อาจารจัดหนักเลย  

bunchucherd

ความรักต้องแอบซ่อบระหว่างครูกับศิษย์

panza1

muramasa masamune

ครูกับนักเรียนอีกแล้ว
สรุป ต้องโลภ ทั้งหลง

Waterfall

นักเรียนน่ารักแบบนี้ เป็นใครๆก็ชอบหมดแหละ  ::Bloody::

สรุปของขวัญงานแต่งนี้น่าจะสะดุ้งอยู่นะ

edcba

ดูแล้ว อาจารย์ นี่คงหลอกฟันเด็กมากกว่า

เหมาะสมมากสำหรับของขวัญ แต่สงสาร อาจารย์หญิง

Apinan Mok

ครูเอานักเรียนว่าแย่ นี่เล่นไม่เกรงใจเมียหนักเลยนะเนี่ย

glaciar

ผู้ชายยังไงก็คือผู้ชายวันยังค่ำ ยิ่งผญ ยอมแบบนี้แล้วละก็ เราจะอ้างอะไรก็ได้  ::Grimace::

เปิดมาก็เซอไพร์เลยหนะสินะ  ::Falling::