ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

นักเรียนคงรักอาจาร์ยมาก แต่อาจาร์จะแต่งงาน กลายเป็นอาจาร์ยไม่อยากเสียนักเรียนไป เรื่องรักมันละเอียดอ่อน

mariners1

เดาว่า อ. หลงมิจิรุ เช่นเดียวกับมิจิรุที่หลง อ
ส่วน อ ผู้หญิงอาจจะเป็นแค่ตัวประกอบที่โดนเอาแค่นั้น
สรุป อ ชายนี่วิน ได้ทั้งคู่

——————
ตอนสุดท้ายนี่ของขวัญเซอไพรส์สุดๆ

nekki

รูทฮาเล็ทเท่านั้นช่วยท่านได้ ดูจากคอมเม้นอื่นๆแล้ว นางเอกมีทิ้งบ็อมไว้แน่นนอน เพราะฉนั้นจับเข้าฮาเล็มทั้ง2คนไปเลย จะได้จบเรื่อง

EDIT : RIP นะครับพระเอก ยังไม่ทันอัพคราสเป็นพ่อบ้านใจกล้าเลย ไม่รอดซะละ

rebuffz

น่าจะหลง เพราะเซ็กกันทั้งคู่ นางเอกคงยอมเป็นแบบนี้ไปตลอดแน่ๆ

อ่านจบตอนนี้แล้วเห็นใจนางเอกเลยแหะ พระเอกเห็นแก่ตัวไป ขอให้ชดใช้กรรมไปนะครับ

Jikkig16

รักที่มีเงื่อนไขแต่แรก ถ้าไม่เข้มแข็งจริง มันก็เป็นได้แค่เมฆหมอก ที่เห็น(ยังจำไม่ลืม) รู้สึก(เจ็บตลอดมา) แต่จับต้องไม่ได้(อยู่ใกล้แค่เอื่อม) ::Crying::

สิ่งที่ร้ายกว่าการแก้แค้นด้วยความโกรธ ก็คือความริษยาจากผู้หญิงที่เคยรักเรามากนี้แหล่ะ มันจะค่อยๆคิดแล้วจะเจ็บแบบลึกๆ

monkeywind10

มาแนวปวดตับแน่นอนนนนน จะมีหักมุมไหมนะ ::Thinking::
น่าจะมีภาคต่อ ภาคล้างแค้น

bigboy001

เดาทางไว้เลยว่า ครูสาวกับนร.สาวร่วมมือกัน เพื่อกำจัดอาจารย์หนุ่มหื่น ก็แมร่งโตขนาดนี้แล้ว จับปลา 2 มือ เยไม่เลือก มันก็ควรโดนเอาคืนหรอกว่าไหมละ ::Thinking::

carman

นักเรียนวันสาวแบบนี้ น่าลิ้มลอง

อิอิ แบบนี้ไม่น่ารอด เสร็จนักเรียนสาวแน่เลย

hippopov2

อ.มันจะโชคดีอะไรขนาดนี้ เห็นแล้วอิจฉาจิงๆ

EDIT : นักเรียนก็แสบเหมือนกันนะเนี่ย จะถึงขั้นหย่ากันมั้ยเนี่ย

etracker

อาจารย์หลงนักเรียนขนาดนี้ น่าสงสารแฟนอาจารย์นะครับ

เชรดดดด งานเข้าแน่อาจารย์

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จบดีป่าวเนี่ย  อ่านมาซักพักชักจะแหม่งๆๆ

ของขวัญไม่ธรรมดาซะด้วย  ต่อจากนี้ก็บันเทิงละนะ

jittipat

คำพูดนี่ ชีวิตจริงของคนมีชู้ชัดๆเลย

เอ้าอีหนูมันร้ายลึก โบะบะรับโชคเลยงานนี้

Exllector

ผมว่าครูน่าจะมักโลภมากกว่าใครจะไม่อยากเอาเด็กม.ปลาย

เล่นซะท้องเลยไงซิปหายแน่งานนี้

mercuryzx

หวังว่าแฟนอาจารย์จะไม่กลับมาอีกครั้งนะ แอบลุ้น ^^

dryice32