ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ในเมื่ออาจารขอมาหนูก็ไม่คอยอยากจะขัด เลยจัดให้ซะเลย 

xtazy

หลงเด็ก หลอกเด็ก หรือรักเด็กกันแน่ แต่ไม่แน่นะตัวผู้อาจไม่ใช่ผู้ล่า อาจเป็นผู้ถูกหลอก

เด็กรักแท้นะเลยอยากได้เป็นของตัวเอง สั่งลากันเต็มท้องได้ของแถม คงถึงเวลาต้องเลือกแล้วสิ

biggiggog

นักเรียนน่าจะรัก
ครูนี่ยังไม่ค่อยแน่ใจ

เหี้ย...ชัดเลย แค่หลอกฟันแถมยังหวงก้างเก็บไว้ฟันต่อ
แต่เด็กเหมือนจะลองใจ แล้วได้คำตอบ
เลยมีของขวัญเซอร์ไพร์สซะเลย
ขอบคุณมากๆครับ

akerue

หลังแต่งก็ยังคงเป็นทาสสวาทอยู่เหมือนเดิมละมั๊ง

.......................................

โหย แม่หนูใจเด็ด แบบนี้บ้านแตกแน่ๆ แต่ก็สมน้ำหน้าแล้วล่ะ

B&B

ความสัมพันธ์ดูซับซ่อนนะเนี่ย หน้าอาจารย์ดูไม่เข้ากับแนวนี้เลย แต่ซะส่วนมาก อาจารย์หน้าตาแบบนี้แหละ ที่ร้ายสุดๆ เลย

อาจารย์คาโนะหน้าเหมือนมิจิรุจังเลยแหะ คงเป็นเพราะลายเส้นเอกลักษณ์ละมั้งเลยเหมือน

︶︿︶ ︶︿︶ ︶︿︶

รัก คือ อาจารย์คาโนะ
โลภ คือ อาจารย์มัตสึดะ
หลง คือ มิจิรุจัง

สินะครับ ตั้งชื่อเรื่องดีมากๆ สรุปเนื้อเรื่องแค่คำ 3 คำ สุดยอดดดดครับ

มิจิรุจังทำถูกแล้วละ ถ้าไม่ทำมัตสึดะก็จะไม่สำนึกหรอกและรับผิดชอบสิ่งที่ทำลงไป ถ้าให้เดาอาจมีหย่ากันแน่นอน

เพราะอ่านๆ ดูแล้วอาจารย์คาโนะน่าจะเป็นพวกไม่ยอมคนด้วย น่าจะหย่าเลยแหละนั

แต่ผมว่าผมเลือกอาจารย์คาโนะน่าา นางสวยมาก หุ่นก็ดีมากๆ สำหรับผม ถึงหน้าอกจะสู้ไม่ได้ แต่เพราะความสวยของนางทำให้ผมหลงเลยละ

ถึงเสียดายมิจิรุจัง แต่ปล่อยให้เธอไปหาคนดีๆ ดีกว่า หรือไม่ถ้ารักมิจิรุจังก็น่าจะปฏิเสธงานแต่งไปเลย แต่เป็นเพราะความโลภของอาจารย์มัตสึดะเลยไม่อยากปล่อย เป็นผม ผมก็ปล่อยยากแหละ

ขอบคุณครับ

mbeo22

เรื่องเสียวในโรงเรียนนี้มีทุกทีจริงๆครับ

b522055023

แหมะอาจารย์กับเด็กมัธยม มันน่าจะนักนะ  ::DayDream::

ถ้ามีตอนย้อนกลับไปก่อนหน้านี้ก็ดี อยากรู้ว่าเริ่มกันยังไง  ::Crying::
---------------------------------------------------------------------
ว่าแล้ว นู๋ต้องเป็นเด็กฉลาด  ::HoHo:: แบล็คเมย์แม่งเลย  ::Glad::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ที่อ่านมานี้อาจารย์มัตสึตะนี้กำลังหลงนานาเสะอยู่เด็กกว่าแถมยังสดกว่าอีกทั้งหลงทั้งเสียดายแน่ถ้าไม่มีอะไรหักมุมนะ
#งานเข้าแล้วอาจารย์มัตสึตะนานาเสะนี้แสบกว่าที่เห็นอีกนี้แถมอาจารย์คาโนะจะเปิดของขวัญแบบนี้มีบ้านแตกแน่

Bhitakpong Sooksaengchan

แนวครูนักเรียนอย่างนี้มันคือดีงาม

EDIT เมียมันคงช็อกน่าดูอ่ะ

FARM1 HGf

เดายากจังเลย คับ

น่าจะ อาจารย์ กับนักเรียน รักกันละมั้ง นักเรียนหุ่นยั่วขนาดนี้

แต่บางที อาจารย์ อาจจะรักคู่มั่นสาวก็ได้ เเต่ เสียดายนักเรียน เดายากก

รอลุ้น เเล้วกันคับ

ปล. อย่าหักมุมเเบบปวดตับก็พอ

ขอบคุณสำหรับการแปล ครับ

..ไปลองอาจมาเเละ บอกเลยงานงอก 5555

gojira

เอ๋จะมีหักมุมไหมเนียดูคนแปลพูดไว้ซะตอนต้นดูผู้ชายตัดใจไม่ได้แฮะหุ่นน่าฟัดขนาดนั้น

treerasitnut

ลูกศิษรักอาจาร
อาจารหลงลูกศิษ
อาจารย์เสียดายแฟน
อาจารย์เงี่ยนไม่รุ้จักพอ55
น่าจะแบบนี้นะครับ55

ตอนจบพีคจริงครับ บ้านแตกแน่นอน55

baycon

นักเรียนเด้งดีเด่น  จะจบแบบแฮปปี้ หรือ หักน้อ

หือ น่ามีตอน 2 เนอะ  อ.สาว โดนนนแน่  พระเอกก็สบายเก็บไว้อึ้บทั้ง 2 คน

lunla

นร.สาวหลงรัก อ.ชาย
อ.ชาย โลภ อยากเก็บเธอไว้ทั้ง2คน
สุดท้าย อ.สาว...

แมงโก้ส้นตีน

น้องน่ารักแหะ เป็นผมเลือกน้องนะเนี่ย

แต่พอคิดจริงๆ ก็ควรหยุดจริงๆ อ่ะนะ คู่หมั้นเราก็ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่อะไรด้วย

ปิดเรื่องด้วยนางเอกวางระเบิดแหะ น่ากลัวเหมือนกันนะ  ::Evil::