ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

ดูๆแล้ว ก็หลงรักกันทั้งคู่ จะเลิกกันได้จริงๆไหมนะ หรือแค่ครูหลอกเพราะอยากได้อย่างเดียว

ตอนจบเอาคืนได้แสบดี เห็นนิ่งๆอย่างนี้ไม่ธรรมดาเลย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

hopeofwind

ลายเส้นสวยดีครับ ชอบแนวนี้เลยได้อารมดีจริงๆครับ

zwerzyxi

ผมว่าอาจจะจบแบบเทาๆก็ได้ แบบเป็นเมียเก็บไรเงี้ย

sthanya

ถึงว่าทำเป็นไม่สนใจเรื่องครู ที่แท้ก็กิ๊กกันนี่เอง
ถ้าเมียเปิดดูของขวัญชิ้นนั่น บ้านแตกแน่

aminoclan

ดูเหมือนจะมีแววของแผนการอะไรสักอย่างอยู่ยังไงไม่รู้แหะ ต้องรอติดตามครึ่งหลัง ::Horror::

Edit : นั่นไงรู้สึกแหม่งๆแบบบอกไม่ถูกตอนที่เห็นว่านางใส่ชุดชั้นในที่จารย์ซื้อมาให้คือเป็นครึ่งแรกที่อ่านแล้วมันเหมือนมีอะไรบอกเราว่า มันไม่จบง่ายแค่แอบซ่ำกันผมหาเหตุผลที่ทำให้รู้สึกแบบนั้นไม่เจอ มีใครรู้สึกแบบผมและรู้เหตุผลมั้ย 55555

Summermay

ครูรักหรือครูแค่อยากได้เด็กสาวฟรีๆกันแน่ เป็นผู้ชายไม่มีไรเสียหายอยู่แล้วนี่นา ดีซะอีก ได้เอาคนอื่นนอกจากเมีย แถมเป็นเด็กนักเรียนตัวท็อปหุ่นสะบึม แอบเอากันแบบนี้ยิ่งตื่นเต้น ตอบสนองสัญชาติญาณนักล่าของเพศชายได้เต็มที่ สงสารแต่นางเอก ท่าทางจะยอมเพราะรักครุจริงๆแฮะ

## ตอนจบแอบสะใจนะเนี่ย มันต้องหยั่งงี้ สงสารแค่อาจารย์คาโนะที่ต้องมาแต่งกับผู้ชายห่วยๆแบบนี้อะสิ เชื่อว่าชีวิตจริงเรื่องนี้ไม่มีทางจบสวย

rit1403

ดูท่าครูจะหลงลูกศิษย์และคิดจะยังเก็บไว้ต่อแน่ๆ

จบแบบนี้ค้างคา อาจารย์น่าจะไม่รอด แต่ จะหย่าไหมอีกเรื่อง ส่วนจะกลับไปหาเด็กไหมคงไม่แน่ๆแบบนี้ เด็กอาจจะไม่ยอมแล้ว

ปล.ชุดแซ่บมาก

warone07

อาจารย์หลอกกินตับเด็กแน่นอน ส่วนอาจารย์สาวก็แอบมีกิ๊กเป็นเด็กในโรงเรียนเช่นกัน
ผิดคาด เจอแบบนี้บ้านแตกแน่นอน แอบร้ายนะเนี่ยเด็กสมัยนี้

stepgu307

โดนครูหลอกแน่ดูเเล้ว น่าจะปวดตับเรื่องนี้

makijung

เหมือนจะจบไม่happy แลดูเหมือนอาจารย์แค่หาที่ระบายแน่ๆเลย
แอบสมน้ำหน้าอจ 555 โดนแน่ๆมึง

tcm12599

อารมณ์เหมือนหนังไทยเรื่องนึงเลยนะ  แต่จำไม่ได้ล่ะ  แต่มีแววปวดตับอ่อนๆละแบบนี้ ทาสรัก ::Bloody::

ตอนแรกว่าอาจารย์นี่ไม่รู้จักพอนะ  แต่ผู้หญิงก็ร้ายใช่ย่อยเลย ถึงไม่ยอมกินยา (ส่วนตัวว่าร้ายพอๆกัน) ตอนหน้าน่าจะปวดตับแน่ๆเลย

showlao

อาจารย์น่าจะเป็นคนแรกของนักเรียน ถึงได้ยอมง่ายขนาดนี้  อาจารย์น่าจะไม่ได้แต่งงานละแฟนต้องรุ้แน่ๆว่ากิ๊กกะนักเรียน

เยดดโด้ววว ของขวัญโคตรเซอไพร์

intanianoi

ครูคนนี้นี่อยากได้ทั้งเมียทั้งศิษย์เลยนี่หว่า
Edit เล่นแตกใน ตั้งท้องสิเอ็งเอ้ย

elviswhat

อาจารย์โดนผู้ใหญ่บังคับมาจริง ๆ หรอ หรือแค่ต้องการมีเด็กสาวมาไว้ในครอบครองเฉย ๆ กันแน่อาจารย์

อาจารย์นี่ออกแนวโลภละครับไม่ได้รักกับหลงหลอกแค่อยากเอาเด็กสาว ๆ หุ่นเอ็ก ๆ เท่านั้นเอง แต่มิจิรุนี่ร้ายไม่เบาให้ของขวัญแบบนี้ เปิดมามีบ้านแตกแน่นอนงานนี้อาจาย์

parknokia

มีแววว่าครูจะติดใจของสดกว่าสะแล้ว แต่ก็น่าติดใจดูแน่นไปหมดเลย

ป.ล หลังอ่าน  นั้นไงงานหยาบละคุณครู แบบนี้ถ้าจะเครียกันยากละ