ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ 2

เริ่มโดย hellboy666, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 07:00:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingkong Keang

Anawat Por

โยโดนเรียบร้อยแล้วไม่น่ารอด

toptime

ขอจัดน้องเบลล์ผู้กำกับเด็ดเลยครับ
น่าจะมีสวิงที่น้ำตก

elviswhat

โดนแน่นอนครับแบบนี้ น้าวิทย์จัดน้องโยกลางกองถ่ายเลยละครับแบบนี้

sainsain

น้องโยโดนเย้ดแล้วแน่ๆง่อวมีเลศนัย

Kingmar

ดีครับ ความลับทำให้น่าติดตามเดินเรื่องได้ดีแล้ว ขอบทเสียวของน้องนมโตด้วยนะครับ

ryu

ผมว่าเดินเรื่องได้ดีครับ พระเอกดูซื้อบื้อนิดหน่อย
แต่ทำให้เนื้อเรื่องสนุกดีครับ

medsay

::Glad:: อยากรู้จัง พอเฉลย จะหักมุมแค่ไหน ขอบคุณครับ

swss2511

veget

แบบนี้ก็ดีครับ ได้ลุ้นไปเรื่อยๆ แล้วให้น้องโยมาเล่าเฉลยมุมมองที่คนอื่นไม่รู้ เสียวดีครับ

blackjack

::Dribbling:: ชอบมากครับแนวนี้ ลุ้นต่อยาวๆ เลยครับ

Victor19

สุดยอดครับ ตอนสองก็ยังดีอยู่เลย

1panejon1

ชอบครับที่พล๊อตเรื่องมันไปเรื่อยๆให้ได้ลุ้นแล้วค่อยๆเฉลยที่ละนิดๆ

tantawanjames

เนื้อเรื่องแบบนี้เสียวสุดๆครับ มีให้ลุ้นว่าโดนไปแล้วหรือยัง น้องโยเกิร์ตนี่อารมณ์ไม่เบาเลย

mercuryzx

กั๊กไว้ก่อนดีแล้วครับ ลุ้นระทึกกันเลยทีเดียว ^^