ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ 2

เริ่มโดย hellboy666, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 07:00:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thewatzaa และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

sunnies

คงจ่ะเล่นจริงเสียวจริงแล้วครับ

asdf4321

โยเกิร์ตโดนแน่นอน มีพิรุธหลายอย่าง แต่งานนี้จะมีคนเดียวไหมเนี้ยะ แต่ว่าๆไปตากล้องรู้เรื่องก็กระไรอยู่ ไม่ได้ประโยชน์อะไรด้วยเลยที่เพื่อนโดนซอย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

tapakron22

::YehYeh::ได้ลุ้นมากๆ ชอบแนวนี้เลย เหมือนกับให้แฟนถ่ายหนีงอาร์ ตามลุ้นสนุก มีแฟนคนเดียวที่ดูไม่ออก555

ชำนาญ หาญสำรำ

ไม่รู้กางเกงในน้องโยยังอยู่ในสภาพเดิมไหมหรือถูกน้าวิทย์เบี่ยงออกข้างเล็กน้อยแล้ว  ถ้าไม่โดนน้าวิทย์ก็คงถูไถภายนอกจนเสร็จทั้งคู่   แต่ถ้าโดนเบี่ยงออกด้านข้างเล็กน้อยโดยโยเองก็เต็มใจล่ะก็คงโดนน้าวิทย์กดท่อนเอ็นเข้ารูเต็มๆไปแล้วล่ะโดยอาศัยมุมอับของโต๊ะเป็นตัวช่วย  แถมโยเองก็คงจะมีอารมณ์ร่วมด้วยแล้วในตอนนั้นเธอคงจะตื่นเต้นด้วยที่ร่วมรักกะน้าวิทย์ต่อหน้าคนอื่นแถม1ในนั้นยังมีแฟนเธออีกด้วย เธอคงเสร็จแบบขีดสุดอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนแน่ๆ  ต้องดูด้วยว่ามีกล้องกี่ตัวแล้วมีตัวไหนบ้างที่มุมถ่ายชัดๆว่าสองคนแค่แอ๊คติ้งหรือติงนังกันไปแล้วจริงๆ  ตากล้องเท่านั้นที่จะรู้ 5555

kookai

ผมว่าความเป็นจริงแล้วลักษณะแบบนี้ตัวเชนต้องมีสงสัยบ้าง อาจจะไม่ต้องคลี่คลายในตอนสองตอนนี้ อาจจะเก็บไว้แล้วค่อยๆ เฉลยในตอนถัดๆ ไป ตามอารมณ์ของเรื่องดีกว่าครับ

hellboy666

อ้างจาก: ชำนาญ หาญสำรำ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2019, 11:30:43 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้กางเกงในน้องโยยังอยู่ในสภาพเดิมไหมหรือถูกน้าวิทย์เบี่ยงออกข้างเล็กน้อยแล้ว  ถ้าไม่โดนน้าวิทย์ก็คงถูไถภายนอกจนเสร็จทั้งคู่   แต่ถ้าโดนเบี่ยงออกด้านข้างเล็กน้อยโดยโยเองก็เต็มใจล่ะก็คงโดนน้าวิทย์กดท่อนเอ็นเข้ารูเต็มๆไปแล้วล่ะโดยอาศัยมุมอับของโต๊ะเป็นตัวช่วย  แถมโยเองก็คงจะมีอารมณ์ร่วมด้วยแล้วในตอนนั้นเธอคงจะตื่นเต้นด้วยที่ร่วมรักกะน้าวิทย์ต่อหน้าคนอื่นแถม1ในนั้นยังมีแฟนเธออีกด้วย เธอคงเสร็จแบบขีดสุดอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนแน่ๆ  ต้องดูด้วยว่ามีกล้องกี่ตัวแล้วมีตัวไหนบ้างที่มุมถ่ายชัดๆว่าสองคนแค่แอ๊คติ้งหรือติงนังกันไปแล้วจริงๆ  ตากล้องเท่านั้นที่จะรู้ 5555
ตากล้องก็ไม่รู้ครับ เพราะนั่งอยู่ห้องมอนิเตอร์ด้วยกัน 555

therasak

การให้เป็นความลับผมว่าสนุกกว่าให้มีคนอื่นรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น จินตนาการไปได้หลายทางกว่า โดนจริง ไม่โดน แกล้งทำ หรือสมยอม

jachal

น้าวิทย์ดันดุ้นเข้าร่องโยเกิสต์แน่

radeon26

jaster ja

แนวได้ลุ้นผมว่าดูดีมากๆเลยที่เหลือให้คนอ่านจิตนาการเอาเองสุดๆครับ

peddo

บิวด์อารมณ์​ขนาดนี้ วันนี้ไม่ได้ ก็คงต้องได้สักวันหละครับ แนวนักศึกษากับชายกลางคนนี่เป็นพิมพ์นิยมเลย เล่าได้น่าติดตามครับ จังหวะกพลังดีครับ ให้คนอ่านจินตนาการเยอะหน่อย สนุกดีครับ
ขอบคุณ​ครับ​

barney

เล่นบทสมจริงกันเลยครับ​ แนบเนียนมาก

aaoorr102

ดูทรงแล้ว น่าจะโม๊คจริง เย็ดจริงนะ ถ่ายทำเสร็จก็รีบไปอาบน้ำทำลายหลักฐานไม่ให้แฟนเห็น แบบนี้น้าวิทย์น่าจะได้หลายรอบ ส่วน พลก็เก็บข้อมูลเอาไว้แบลคเมล รอกินระยะยาว

genoside

แบบนี้สนุกครับ ลุ้นดี ไม่รู้ความจริงเป็นไง แต่ทำให้คิดไปไกลได้

ขอบคุณมากครับ รอตอนต่อไปเลยครับ

gaingane

พูดยากเลยว่าโดนไม่โดน อาจจะมีถูไถ ขอฟันทงว่าไม่โดนละกัน