ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ 2

เริ่มโดย hellboy666, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 07:00:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

น้องโยโดนเสียบสด เผลอๆแตกในด้วยแน่นอน  ..

Rachata Dheva

นั่นไงออกมาแนวนี้จริงๆ โดนจับเยจริงๆ ตอนถ่ายทำ เอาให้บางช่วงตากล้องรู้แล้วหลบมุมกล้องให้ก็ตื่นเต้นดีครับ  ::Fighto::

panax

เสียวมากๆครับ
หรือให้ตากล้องแอบรู้คนเดียวก็ดีนะครับ  เช่นว่า แอบมีกล้องอีกตัวซ่อนไว้
จะได้มีการเฉลยทีหลังให้เสียวสุดๆ
มันจะเสียวขึ้นตอนเฉลยนี่ละครับ อิอิ

Addy04245

แสดงได้เสียวทีเดียว บิวท์เก่งด้วยนะ

springer95

แนวนี้แหละครับ ผมชอบเลย ลุ้นดี ลุ้นว่านางเอกโดนหรือไม่โดน (แต่ผมว่าโดนแหละ จะแสดงสมจริงอะไรนักหนา  ::Bloody:: ) สรุปคือ ตอนแรกยังเฉยๆครับ ตอนสองนี่ขึ้น!!!เลย  ::Shy::

john brown

ไม่น่าเบื่อนะครับ แบบมีลุ้นนี่แหละน่าติดตามมากครับ

aiekuy

ชอบแนวนี้เลยครับ แบบโดนหรือไม่โดนอยู่ที่เจ้าตัวเองเท่านั้น
อารมณ์มาเต็ม ดูเหมือนแฟนโดนเย็ด แฟนเองก็มีอารมณ์แบบโดนเย็ดโดนที่แฟนตัวเองดูอยู่

yasa_ud

แบบนี้เล่นสมบทบาทมากเกินไปต้องถ่ายซ้ำอีกที

jjhj1988

แอบคิดว่าโดน จากตอนที่น้ามีชะงักไปนิดแล้วหลังจากนั้นโยก็ส่งเสียงอึกออกมา ท่าจะโดนไปมิด 5555+

bombbatov

ขอบคุณมากครับสนุกและเสียวมาก แต่อยากให้แค่เกือบกระตุ้นอารณม์น้องโย แล้วค่อยแอบมาโดนอีกทีครับ

sthanya

เหมือนจะโดนของจริงรึเปล่า ไม่เห็นเพราะโต๊ะบัง

eak111

สุดยอดครับ. อารมณ์การบรรยายชวนให้คิดและปวดตับไปไกลมาก
เป็นกำลังให้ให้เรื่อยๆนะครับ

naluk888

hanabombam