ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน3 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intanianoi

สงสัยน้องสาวอยากเอาชนะพี่
Edit เรื่องราวกลายมาเป็นแบบนี้ไปได้ยังไงหว่า ถึงกับจะเลิกผัว

elviswhat

ผมว่าตอนจบนี่ทั้งพี่ทั้งน้องหลงรัก คิโนชิตะคุง แน่นอนแล้วก็มาอยู่กันสามคนผัวเมียแน่นอนอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดแล้วละวัยรุ่น

พี่น้องเริ่มตีกันแย่ง คิโนชิตะแล้ว ถึงกับจะไปบอกเลิกผัวเลยแล้วมาอยู่กับคนรักแบบนี้ก็ฟังดูดีกว่าอยู่กับสามีที่ไม่ได้รักนะครับเนี่ย

Phoowadol

อ้าว ผิดคาด  นึกว่า  คนที่ เห็นในวันนั้น ตอนจูบลา  จะเป็น สามี ของอาจารย์  กลับ เป็น น้องสาวซะนี่  เออ  แล้ววิธี จับแยก ของ อ.ยูกิ  มันจะได้ผลเหรอ  ผมว่า มันจะยิ่ง เป็นการตอกย้ำ ซะมากกว่า นา..... เผลอไป ได้ สวิงกิ้งกันด้วย  อิอิ  เรื่อง น่าจะลงเอย ที่  สองอาจารย์  ท้องกับ พระเอก  ทั้งคู่ นะหละ 
Edit. นั่นไงๆ สุดท้าย ก็ควบสอง  จริงๆด้วย ดูแววแล้ว  น่าจะท้องทั้งคู่ด้วย  แถม อ.ยูกิ ยังติดใจอีกต่างหาก  งานนี้  เคลียร์คิวกันให้ดี นะครับ  ฟ้าเหลืองแน่ๆสองสาวสองสาวไม่มียอมกันอยู่แล้ว  55

sephiroth03

น้องสาวก็มา พี่ท้องแล้วแต่ไม่ยอมเลิกคงได้เห็นท้องทั้งคู่แน่
คิดว่าต้องมีอีกซักคน ผู้หญิงหรอ ป่าว ท้อง

xsoulkung123

อาจารย์สาวก็มีน้องสาวเป็นอาจารย์ด้วยเหมือนกัน แถมหุ่่นของเธอเองก็ยั่วใจมากๆ
และในที่สุดก็โดนเห็นจนได้ ที่สำคัญคนที่เห็นคือน้องสาวที่มาเป็นอาจารย์
อาจารย์สาวคนน้องเลยหาวิธีช่วยพี่สาว โดยการเสนอตัวเสียวแทน
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่จะรอช้าหรอ เพราะคุณน้องสาวหุ่นก็น่ามีเซ็กด้วยมากๆ
แบบนี้ได้จัดหนักจนไอ้นักเรียนหนุ่มนี่ได้ติดใจอาจารย์สาวคนนี้อีกคนแน่ๆเลย
แต่ดูๆแล้ว อาจารย์สาวคนน้องก็ร้ายไม่ใช่เล่น ไอ้นักเรียนหนุ่มนี่น่าจะโดนเสียวแบบ2รุม1แน่
::YarKK::
Edit อาจารย์สาวพี่น้องคู่นี้ไม่ยอมแพ้กันจริงๆ และเริ่มชอบไอ้นักเรียนหนุ่มนี้เอาขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ สงสัยจะจัดเหมาอาจารย์สาวหรือนักเรียนหุ่นยั่วหมดโรงเรียนแน่ๆเลย
(เฉพาะคนที่เสนอตัวให้ไอ้หนุ่มนี่)

Jikkig16

จะจบอย่างไง ก็คงเหมาเรียบ2คน ได้ท้องทั้ง2คนด้วย ไอ้หนุ่มมีเมียแก่ แต่ถ้าหุ่นขนาดนี้2คน เป็นนี่ไม่คิดแล้ว ::Hungry::

ก็เป็นไปอย่างที่คิด ว่าแต่อาจารย์จะเลิกกับผัวจริงหรอ แค่ให้น้องสาวแต่งออกหน้าออกตาไปก่อน แต่ก็ค่อยมามั้วกับพวกเขาก็ได้ 555

B&B

ตอนแรกคิดว่าผัวนะเนี่ย ที่ไหนได้ น้องสาวนี่เอง จะว่าไปหน้าตาก็คล้ายๆ กัน แต่หุ่นนี่ทรงเดียวกันเลยละ

ว่าแล้วพระเอกไม่ได้กับเพื่อนร่วมห้อง แต่ดันได้อาจารย์สองคนเลย อืมๆ อิจฉาโว้ยยยยยยยยยยยยย นี่แหละคำตอบของผม

d=(´▽`)=bd=(´▽`)=b

อิจฉาวุ่ย อิจฉาาาาาาาาา

แต่อาจารย์น่ารักอ่าาาา จะว่าที่อาจารย์เคียวโกะบอกว่า ถ้าไม่รักก็ไม่มีทางท้องหรอก อาจารย์!!!!!! เป็นอาจารย์แค่ชื่อใช่ไหมมมมมม

เดี๋ยวให้พระเอกติวเพศศึกษาซะหรอก แต่จะว่าไปก็ติวทุกวัาอยู่แล้วนี่น่า อิอิ

ขอบคุณครับ

jachal

น้องสาวอาจารย์ก้อเข้าร่วมด้วยแน่ แบบนี้ นักเรียนชายซีดแน่

อาจารย์พี่น้องทั้งสองเปิดศึกแย่งดุ้นนักเรียนขายเสัยแล้ว

sabuydee 8989

พี่น้องแย่งกันแล้ว

สรุปเป็นสามคนผัวเมียท้องทั้งคู่แน่เลย

เม้นท์3ตอนติดต่อกัน(ในวันเดียว)+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

showlao

เอ้า ได้อาจารย์อีกคนละ แถมเป็นพี่น้องกันอีก เอาละทีนี้อาจารย์สองพี่น้องจะท้องเหมือนกันรึป่าวเนี่ย นางเอกของเรื่องคงจะเป็นอาจารย์ทั้ง2คนละ

Boss`

มีน้องสาวด้วย รักพี่ได้ปี้น้อง และก็จะรักน้องอีกคน

เกือบจะฮาเร็มละได้คู่ขาเพิ่มมาแทน

tangja04

ตอนจบแต่งกับอาจารแล้วมีลูกอาจารถามว่าจบแล้วไปทำอะไรในใบเนะแนวอาจารเลยขอแต่งงาน

เรื่องนี้สนุกมากลายเส้นสวยของให้ทำของอาจารคนนี้อีกนะคับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

ปล ไม่รู้จะเขียนอะไรดีรู้ตอนจบแล้ว ::Crying:: ::Crying::

MooOon

คนน้องโผล่มาเเบบนี้ ไม่รอดพระเอกเราเเน่นนอน จากที่ดูมาทั้ง3ตอน

3p เเน่นอน ส่วนนางเอกหรือครูพระเอกรักพระเอกเเน่นอนเเล้ว ส่วนคนน้อง

ให้เดาๆ น่าจะได้กับพระเอกเพราะอารมสนุกละมั้ง เเต่ก็คงรับได้เรื่องพี่สาวตัวเอง

---------------------------------------

จริงๆไม่เห็นต้องเเย่งกันเลย 3p ก็ดีอยู่เเล้วมั้ง เเต่ครูสาว นางเอก ออกปากรับว่าเป็นคนรักซะเเล้ว

เเบบนี้ อยากรู้เหมือนกันว่าผัวของนางเอกจะว่ายังไง หวังว่าตอนหน้าจะจบเเฮปปี้ดีๆนะ

อยากให้นางเอกเลิกกับผัวเเล้วเเต่งงานกับพระเอกไปเลน (น่าจะได้น้องสาวนางเอกเป็นของเเถม 555+)

ddcc

เฮ่ออ มีพี่สาวแบบนี้คุนน้องเลยต้องมาลำบาก(?) แต่ดูเจ๊จะชอบนะ555
ผมว่าสุดท้ายคนพี่หย่าแล้วมาเอาพระเอกโดยมีน้องสาวติดสอยมาด้วย แหล่มพระเอกเลย อิอิ
ปล.ยามากุชิซางงงง โฮฮฮฮฮ ::Orz::

อ้าวๆๆ คนพี่ไม่ยอมเว้ยยย แต่คนน้องรักพระเอกด้วยกามเนี่ยนะ.... แต่มีบอกจะเลิกกับผัวด้วย ไม่ธรรมดาแหะ
ปลล.อย่าเตือนผมเลย ผมเพิ่งอ่านตอน2วันนี้ จิตใจพ้มอ่อนแอ

dzine

มันต้องมีดราม่าแน่ๆ ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง แล้วไหนจะเรื่องท้องอีก!!! ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::