ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน3 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมบูรณ์ บ

น้องสาวอิจฉาพี่สาวเลยพยายามแย่งทุกอย่างจากพี่สาวแน่นอนครับ เหมือนเด็กแย่งของเล่นชัวร์ครับ

Peter Taowating

สงสัยตอนจบพระเอกเราคงเป็นขุนแผน กวาดทั้งพี่ทั้งน้องแน่เรยครับ  ไม่รู้จะมีวกไปแอบบเก็บเพื่อนสาวที่ชอบด้วยเหรอเปล่า  ::Glad::

โห Power of Sex จริงๆ งานนี้เจ้าหนุ่มได้เมียสองเป็นอย่างน้อบ แถมอึ๋มทั้งคู่เลย ทำบุญมาดีจริงๆ ::WowWow::

mix_ky

xfreestylex

มันยังไงวะเนี่ย ยิ่งอ่านยิ่ง งง แล้วสรุปจะท้องทั้ง 2 คนเลยำหมเนี่ย

Boommer24

น่าจะจบแบบ happy end แน่ๆ  แต่งงเลย อยู่ๆมีน้องสาวเฉย

munkza

สงกะสัยนายคิโรชิตะของเราฟาดสองพี่น้องอาจารย์จนนางติดใจทั้งคู่แน่ แต่อยากให้ควบสาวนักเรียนอีกคนนะจะได้ครบสูตร จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง

igodzini

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าได้ครูเพิ่มอีกคน555

กำไม่ได้ครูเพิ่มแต่ได้น้องสาวครูเพิ่มแถมครูติดใจจนจะเลิกกับผัวมาหาอีก555+ ของเขาดีจริง

srzce

ดูถ้าจบ ไม่พี่ก็น้อง แล้วพื่อนร่วมห้องพระเอกนี้ ปฏิเสธพระเอกไปแล้วใช่ไหมเนีย
Edit คนน้องนี้ก็มีร่วมด้วยอีก ส่วนอาจารย์ถึงขั้นจะเลิกกับผัวเลยหรอ

Flowswitch

ยากและเพือนหญิงปฏิเสธพระเอกไปแล้วไม่มีบทเลย
ผมว่าตอนจบพระเอกได้ทั้งคู่ทั้งพี่สาวและน้องสาว ลูกในท้องก็ติต่างว่าเป็นลูกของสามีไป พระเอกก็เป็นชู้กับคนพี่ต่อไปนะแหละ มีน้องสาวควบมาด้วยวินๆ

อืม สรุปพี่สาวน่าจะเลิกกับสามีใช่มั้ย ต้องไปดูตอนที่4 แต่ยังคิดว่าพระเอกเหมาคู่นะ 55  ว่าแต่จะไม่มีบทของเพื่อนมันเลยหรอ มาตั้งแต่ตอนแรก -_-

hanebahay

ศีกพี่น้อง น้องสาวอิจฉาพี่สาว เด็กหนุ่มก็มัน....ละสิ

jdrafayed

::Hunger::อ้าว กลายเป็นมีน้องสาวมาอีกคนเฉยเลย เนื้อเรื่องสับสนดีแฮะ แต่ก็สนุกมากครับ ลุ้นว่าพระเอกจะรวบเพื่อนได้อีกคนไหม ฟ้าเหลืองแน่นอน

apichart2523

พระเจ้าจอร์จ นี้มันยิ่งกว่าถูกล้อตเตอรี่รางวัลที่หนึ่งอีก ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง บะละฮึ่ม ขอเป็นผู้ช่วยด้วยครับ