ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

ได้สาวๆทั้งวงคงสบายตัวละ แต่น่าจะจัดผู้จัดการก่อนป่าวนะ

มีทั้งสาวๆ มีทั้งอำนาจในการต่อรอง แต่อนาคตจะมียามาแก้ป่าวนะ

t12451

อ่านแล้วเหมือนงงเองคิดตั้งนานว่าทำไมแก๊งไอดอลถึงไม่เป็นซอมบี้sex อ่อใช้ในปริมาณที่พอเหมาะนี่เอง มีดิลคนมาเพิ่มได้อีก ผู้จัดการmvpจิงๆ เรื่องตัวร้ายมีประวัติน่าสนใจเลยนึกว่าจะโผล่แค่เล่าว่าให้ไวรัส2คนแล้วจบ มีต่ออีก แต่ก้แอบเสียดายที่เหนว่ามีแค่3ตอน

Narongchai Boonson

ผู้จัดการโดนแน่ๆ จะได้ทั้งวงมัยนะ

น้ำมันไม่มีวันหมดเลยรึไง

bpbpbp

มาเอากะวงไอดอลแล้ววุ๊กต่อไปจะเป็รไรอีกละ

อยากรู้ไอ้คนที่มอบยาให้จังมันเป็รใครแล้วทำเพื่อไร

lgorakoj

ost

แบบนี้ถึงไม่ใช้ปริมาณมาก แต่ตัวเอกจะรอดหรอ คนติดเชื้อเยอะขึ้นเรื่อยๆ

topsing2

ผุ้จัดการน่าจะเป็นแค่ตัวล่อนำพาไปหาเหล่าไอเด้า เอ้ย ไอดอลแน่นอน

น่าติดตามเนื้อเรื่องต่อมากก แต่อยากดูโชว์ตอนบ่ายมากกว่า 5555

4555555

b72208

ป้อมปราการโดนตีแตก สุดท้ายทั้งผู้จัดการทั้งวงไอดอลคงไม่รอด  ::DookDig::
ขอบคุณที่นำมาแปลให้อ่านครับ สู้ๆต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

kriang

น่าจะโดนยกวงเป็นแน่แท้

นอกจากได้ทั้งวง ยังได้ดาราอื่นอีก

niceanglev

งานนี้ akb ไม่รอดแน่นอน เอาเชื้อไปป้อนถึงที่เลย

biggiggog

เออ ไอ้ตัวนี้มันแสบดีนะมีการกำจัดเสี้ยนหนามซะด้วย

ใจคอพี่แกจะเหมาคนเดียวเลยเหรอ
งานหนักนะเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ

muramasa masamune

earlybird

Gondar

เรียบร้อยทั้งวงแน่ๆ

ตอนหน้าพีคแน่ๆ เมื่อความแค้นผสมความหงี่ ความมันส์จงบังเกิด ฟันธง