ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonlykcy

เอาตรงๆ กุว่า ผจก. ไอดอล แมร่งน่าก่าเด็กๆ อีก

Edit:: ตอนจบแมร่งไปไกลอีกละ ปูมาขนาดนี้ก็ต้องรอติดตามตอนต่อไปสินี่- -

Slamander055

ตัวเอกก็โคตร เงี่ยนเลย เด็กๆอยู่ใน โรงแรม.ยังจะไปเอาอีกเนาะ-สุดท้ายได้มีอำนาจต่อรองแม่งไวรัสโคตรเทพ แต่ตอนต่อไปนี่ก็น่าอ่านจัง น่าจะเป็น โรงงานผลิตเลยแหละ

aas123swe

พระเอกพามาชั้นมั้ยนิ ร้ายกาจนักนะ

ที่แรกอยากฆ่าตัวตาย ตอนนี้กลายเป็นคนมีอำนาจ เจ้ามันรา้ย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ต้องโทษผู้จัดการวงที่นำภัยมาสู่วงแล้วพระเอกเราจะเล่นใครก่อน edit พระเอกนี้โคตรโชคดีเลยถึงจะได้โชคมาแบบสกปรกก็เถอะได้นักร้องทั้งวงยังไม่พอแถมมีอำนาจต่อรองอีก

Aoshisun

ไอ้พระเอกตอนนี้ฉลาดกว่าไอ้โง่ตอนที่แล้วเยอะเลยนะเนี่ย ขอชมหน่อยครับว่าจะไปได้ถึงไหน อิอิ

---------------------------------------------------------------------------------------
Edited
เป็นเนื้อเรื่องต่อเนื่องกันที่แยกจากกันได้โดยสิ้นเชิง ดูตอนไหนก่อนก็ได้นะเนี่ย แล้วย้อนไปดูก็ยังเข้าใจ
คนเขียนนี่จินตนาการบรรเจิดดีจริงๆนะครับเนี่ย

polka2012

อ่านแรกๆผมนึกว่าเนื้อเรื่องน่าเป็นแบบหนังซอมบี้ไล่ล่ากินเลือดกินเนื้อทั่วไป แต่พออ่านถึงตอน2แล้วมัน
ดูแปลกใหม่น่าติดตามดีขออ่านต่อหน่อยนะครับ

เห็นมีสาวในฮาเร็มมีแต่ระดับไอดอลและดาราสุดยอดๆทั้งนั้น นับว่ามีทักษะดีแฮะรู้จักใช้ไวรัส ไม่เหมือนอาจารย์ตอนแรก

พอได้เห็นตัวอย่างตอน3 แล้วยิ่งน่าติดตามอย่างมากเลยครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแปลทำให้อ่านสนุกเข้าใจเรืองมากขึ้น ::WooWoo::

g9898

ผู้จัดการเจอหนอนบ่อนไส้เข้าซะแล้ว ::Oops::

ได้หมดทั้งวง ยันผู้จัดการ  ::HoHo::

Arnieaw

น้ำหมดตัวตาย  ::Orz:: ต้องหาทางหนีทีไล่ดีๆ ก่อนค่อยเข้าไปจัด

พระเอกตอนนี้มันฉลาดแฮะ

oneil

ใช้อะไรสั่งซอมบี้ได้หละ แค่บอกว่ามีผู้ชายอยู่ใน รร เองเหรอ

everythink

anigkanjana

ผู้จัดการโดนด้วยไหมนั่นน่ะ

กลายเป็นผู้จัดการนั่นตัวท็อปสุดเลย ขนาดติดไวรัสยังวางแผนงานได้ขนาดนี้

ืns52800189

แพร่กระจายเร็วมากครับ
ไม่ต้องกัด...แค่มีเซ็กส์
ก็ติดเชื้อเงี่ยนกันแล้ว

แบบนี้จะเหลือใครอีกละครับ
ฉีดๆพ่นๆก็ติด...กินตับก็ติด

♧ §têvêιηώ ♧

คุณผู้จัดการ จะหนีได้ไหม ?
แต่สาวในวง น่าจะเสร็จ ทุกคน

สุดจริงๆ ได้ทั้งวง นี่มันฮาเร็มชัดๆ

civil2

คุณผู้จัดการน่าจะโดนคนแรกเลย หุ่นสุดยอด

ตอนหน้ามีดราม่าเล็กๆ ด้วจ ปวดตับหน้อย พอเป็นกระษัย ขอรับไปอ่านเลยนะครับ