ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamdevil

คราวนี้เป็นไอดอลหรอครับ แต่คนที่มาเนี่ยจะเรียกพระเอกได้มั้ยนะ

ไม่ใช่พระเอกจริงๆซะด้วย ว่าแต่ความคิดดีนะ รวมตัวท็อปทุกวงการ แจ่มจริงๆ

exia

ผู้จัดการโดนแน่นอนนน ไม่น่ารอดดด ::Horror:: ::Crying::

ถ้าเป็นตัวเอกก็คงไม่คิดจะหนีไปไหนแน่นอนเหมือกัน 555

saritphat

พระเอกได้ขึ้นสวรรค์แน่ๆ

เด็กในวงก็แจ่ม ผู้จัดการก็แจ๋ว

สุดท้ายก็ได้เป็นราชาฮาเร็ม แต่มันจะต่อไปตอนที่ 3 ยังงัย

hentaiknight

งานนี้ ได้ฟันทั้งผู้จัดการ และนักร้องทั้งวงแน่นอน
น่าอิจฉาจริงๆ
-----------------
ตอนต่อไปยังมี story มากกว่าเรื่องเซ็กส์อีกเหรอเนี่ย

sovereignty.artmagic

Hayo

ขออ่านครับเดี๋ยวมาEdit เดาว่าเดี๋ยวได้ฟาดยกวงแน่นอน

edit: จบแบบสวยเสียด้วย กลายเป็นฮาเร็มไปเลย แถมยังคอนโทรลได้ด้วย

trirong2534

Summermay

ดูทรงได้ฟาดทั้งวง ว่าแต่แค่คลุมตัวก็แก้ปัญหาได้แล้วเรอะ 555

Komsan Tanunchai Olympus

วงไอดอลจะเสร็จเจ้าโรคจิต เป็นผู้ติดเชื้อทั้งวงไหมเนี่ย เทพมากเลยครับ ได้รับวัคซีนไม่เป็นบ้าตายกับทาสเซ็กซ์แถมยังได้สร้างฮาเร็มมีอำนาจอีก ได้ใจเลยครับ

Iphoneipad

มีแต่ผู้ติดเชื้อ

แต่ทำไมผู้กระทำผู้ติดเชื้อน้อยจัง

Ed ตอนหน้าสนุกแน่นอนเดาผิดหมดเลย

ขอบพระคุณมากครับ

timshel

น่าสนที่มาของคนที่ผลิตไวรัสตัวนี้นะ

จากผู้จัดการวงไอด้อล เป็นผู้จัดการวงซอมบี้

karasukung

งานนี้จัดไอดอลเลย แจ่มๆกันไป ขอบคุณมากๆครับ ฮาเร็มไอดอล

Pixxz

ผู้จัดการก็เด็ดซะ ว่าเเต่อยากรู้ว่าเรื่องนี้จะจบยังไงเหมือนกัน