ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Felakano | Gi-oralfriend ออรัลแฟน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2019, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

100 ครั้ง อย่างน้อยๆก็ต้อง 30 วันหละวะ วันละ 3 ครั้งก็แย่แล้ว แต่ดูแล้ว สงสัยจบแค่ 25 ครั้งนี่ละมั้ง

เรียบร้อย ติดใจไปแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าจะไม่ถึง100ก็คงได้กันละนะ  ใครจะอดใจไหวฟะ

แหงกฏมันยกเลิกง่ายจังฟะ

kak_KOH

ไม่ไหวก็ซั่มไปเลยย เด็กยุคใหม่ไม่สนใจประเพณี

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

nekki

เออ โม้คให้แตกร้อยครั้ง รวดเดียวเอาL.ก.ฮ.ล้างแทนเลิยได้ไหมจะได้สะอาดเหมือนๆกัน ผมยอมรับพระเอกนะ 25 น้ำรวดเดียวนี่
EDIT:เยี่ยมครับ นางเอกถามพ่อแม่ไป คราวนี้พระเอกดิ้นไม่หลุดละ

enozerzz .

25 ครั้งไม่เย็ด สุดยอดทนไปได้ยังไง แต่จะทนได้ถึง 100 รึเปล่าเนี่ยสิ

สรุปก็คือไม่ผิดกฏสินะ สบายไปเลยยาวๆไปหลังจากนนี้

Smith Vill

ใครมันจะไปทนไหวฟระ100ครั้ง ผู้หญิงงานดีแบบนี้ให้ไม่เกิน5ครั้งก็พอ  ::Angry::

โดนเสียบทีเดียวกฎหายเลย 555

parknokia

ผมว่ามันจะไม่มีครั้งที่ 26 ละ คงโดนทะลวงแหกกฎ ก่อนแน่นอน ถ้าหุ่นจะงามขนาดนี้

หลังอ่าน  นั้นไงทีนี้ก็จัดกันให้ครบ 100 แบบสะบายๆๆ

intanianoi

สงสัยจะได้เอากันก่อนแหงแหงเลย
Edit
นางเอกก็อยากให้เอาด้วยแหละนิ จบสวย

tamagot123

::Bloody:: พระเอกมันนีาจะทำทุกอย่างยกเว้นซั่ม จนนางเอกต้องขอร้องง

หื้มม ก้ถือว่าไกล้เคียงนะ 555 อยากไห้มีภาค2จัง ไปเจอแม่นางเอก

raitos

ห... โหดแท้ 100 ครั้งเลยเรอะ ผ่านไป 25 ครั้งแล้ว จะรอชมต่อครับว่าสรุปจะได้อึ๊บไหม

อ่า รอดซะงั้นไม่ผิดกฎ แต่นี่หล่อนเล่าให้แม่ฟังอย่างงั้นเรอะ!? เด็กดีไปอี๊กกกกกก
ขอขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะฮะ

Akira Watanabe

::Sweat::  เปิดมาได้ขนาดนี้ ไม่ครบ 100 แล้วล่ะ ตะบะแตก

::Me?::  ตกลงเข้าใจผิดเรื่องประเพณีซะงั้น อุตสาห์อดกลั้นมานาน

TCM12.0

ใครจะไปทนไหว100ครั้งอะเอาจริง ทำได้แม่งคอโหดจัด
จำมาผิดซะได้ให้พระเอกทรมานตั้งนาน

MADAOO

ผมว่าก็คงตามสูตรhentai logic แหละครับ กฎมีไว้แหก(ฮา) เปิดเรื่องกันมาขนาดนี้แล้ว

สรุป กฎก็ไม่มีแต่แรกสินะเนี่ย(ฮา)แล้วหล่อนดันไปเล่าให้ขุ่นแม่ฟังอีกต่างหาก ว่าแต่เสียดายถุงน่องเหมือนกันนะครับเนี่ย

biggiggog

เล่นซะขนาดนี้แล้ว คงจะหยุดยากแล้ว
อย่าบอกนะว่าจะเสียบทั้ง 2 รูเลย

เรื่องกฏอะไรนั่น คงไม่ต้องสนใจแล้วมั้ง ล่อกันซะน้ำบานขนาดนั่น ควรจะระวังเรื่องข่าวมากกว่านะ
ขอบคุณมากๆครับ

chocolaze

::Hmmm::มันกฏแบบนี้เนี้ยกว่าจะได้เย็ดกันตัวซีดหมดฮ่าๆ  สู้เขาทาเคชิ

::Me?:: ไปเล่าให้ขุ่นแม่ฟังแล้วอยุ่ดีๆเปลี่ยนกฏ แบบนี้ทางบ้านรู้เห็นเป็นใจนะเนี้ย อยากให้มีตอนคุณแม่จัง ฮ่าฟ ::DookDig::