ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krapp Duo

หวังว่าพระเอกจะได้เป็นคนเย็ดคนเดียวนะ ปั้มลูกให้ทั้งตระกูลเลย

เนื้อเรื่องคล้ายๆ ที่พระเอกไปบ้านนอกอยู่กับปู่แล้วทำให้ผู้หญิงทั้งหมู่บ้านท้องเลย ชอบมาก

Alexis11

คุณมานะ นี่เหมือนคุณป้าในฝันมากกกกก ครอบครัวเลือดบริสุทธิ์ยังกับแฮรี่พอตเตอร์

littlevoi

มีอะไรจะเสียรึ เจ้าซึบารุ จัดไปเลย ไหนๆคุณมานะก็ใจดีกับเรามามากแล้วตอบแทนเขาหน่อยเป็นไง ฮ่าๆ

ปล.อยากให้โฮโนกะ มีบทเร็วๆจัง (ถึงตอนนี้จะมีแว่บมานิดนึงก็เถอะ)

หลังอ่าน : ตอนนี้ยังดูใสๆ อยู่นา แต่ตอนหน้าต้องเข้มข้นแน่นอน (สงสัยยายคู่นั้นจริงๆเลยแฮะ ตั้งแต่แนะนำตัวละครและ)
ปล.หลังอ่าน : ทำไมผมติดใจ โฮโนกะ จังน้อ ฮ่าๆ

Ae Haha

ตะกลูนี้แปลกๆ จัางมาทำลูกให้แถมได้เงิน ใครจะไม่ทำ 555

badkitty

คาดเดาเนื้อเรื่องได้ยากจัง
สำหรับตอบแรกนั้น เนื้อเรื่องเป็นไปตามจังหวะได้ดี พระเอกคงปฏิเศษข้อเสนอนีเไม่ได้อย่างแน่นอน
แค่คนแรกนี้ก็ ฟินละ รอคาดเดาเนื้อเรื่องตอนต่อไปอยู่ครับ

nukeiei

bpbpbp

ก็วินๆกันทั้งคู่นิได้ตังได้เมียอีกไม่เสียหาย

bunyawatbun

รักษาตระกูล ดูแล้วเนื้อเรื่องอาจมีย้อนกลับไปให้ดูตอนพ่อแม่ได้กันหรือเปล่า ตัวเองอาจเกิดจากวิธีนี้

muscal56 lax

พระเจ้าเข้าข้างแล้ว ได้ทั้งขึ้นทั้งล่องเลย

shootnaja

ดูทรงแล้วเรื่องนี้น่าจะมาทางฮาเร็ม เนื้อเรื่องก้อน่าติดตามดีครับ อ่านแล้วนึกถึงตอนเด็กที่ชอบลูกพี่ลูกน้อง ถึงขั้นขอแต่งงานด้วยนะตอนนั้น 555555

กว่าจะถึงตอนจบ ตัวละครงอกมาอีกแน่ๆ ไอ่หนุ่มเอ๊ย ซีดแน่ๆเอง

showlao

หืออออออ ให้กันง่ายๆแบบนี้เลย รีบๆเลยพ่อหนุ่มเอ้ย

ดูจากตัวละครละคงจะไม่น่าทำให้คุณมานะท้องแค่คนเดียวแน่ๆๆ

Kott

โชคดีจริงเชียว ได้ทั้งเมีย ทั้งเงิน ::HeyHey::

CheekyDream

แฟน saigado เช่นกันครับ
ชอบที่มีตอนเยอะๆ เช่น kof hana muuko

game2539

ให้พระเอกทุกอย่างเพื่อให้แค่ทำลูกแบบนี้ไอ้ตระกูลนี้ต้องมีเบื้องหลังแน่ๆ

Edit:ดีหมดทุกอย่างยกเว้นสัญญาณโทรศัพถ้าเกิดเรื่องขึ้นมาจะทำอย่างไงเนี้ย

ดูจากตัวละครแล้วพระเอกน่าจะมีอะไรกับสาวคนอื่นด้วยแน่นอนถ้าเป็นอย่างนั้นน่าจะตั้งชื่อเรื่องประมาณ"ฮาเร็มชนบท"อะไรแบบนี้

HaoMaRu

ข้อเสนอโครตรดี อย่าทำเป็นเล่นตัวสิไอ้หนู

นึกว่าจะมีต่อสู้ซักหน่อย ไหง๊ยอมกันง่ายๆอย่างนี้เลยหว่า  ::Touchy::